SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

Optical Fiber Media Converter

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

    Optical Fiber Media Converter

    (26)
    ประเทศจีน 10 / 100M Singlemode Fiber Optical Fiber Media Converter Full Duplex โรงงาน

    10 / 100M Singlemode Fiber Optical Fiber Media Converter Full Duplex

    ไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์ออฟติคอลขนาด 10 / 100M แบบ Full Duplex รายละเอียดโดยละเอียด: ชื่อแบรนด์: DYS หมายเลขรุ่น: ตัวแปลงไฟเบอร์ ความกว้างของแถบ: 10/100 ม ความชื้น: 5% -95% การสูญเสียพลังงาน:... Read More
    2019-05-07 15:25:04
    ประเทศจีน Multimode 10 / 100 / 1000M Optical Fiber Media Converter โรงงาน

    Multimode 10 / 100 / 1000M Optical Fiber Media Converter

    ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัล 10/100 / 1000M แบบ Multimode รายละเอียดโดยละเอียด: ชื่อแบรนด์: DYS หมายเลขรุ่น: ตัวแปลงไฟเบอร์ ความกว้างของแถบ: 10 / 100M ความชื้น: 5% -95% การสูญเสียพลังงาน:... Read More
    2019-05-07 15:25:04
    ประเทศจีน 14 Slots Single / Dual Optical Fiber Media Converter 50 ~ 60HZ โรงงาน

    14 Slots Single / Dual Optical Fiber Media Converter 50 ~ 60HZ

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคัลแบบเดี่ยว / แบบคู่ 14 ช่องตัวรับสัญญาณ 50 ~ 60HZ รายละเอียดโดยละเอียด: ชื่อแบรนด์: DYS หมายเลขรุ่น: ตัวแปลงไฟเบอร์ ความกว้างของแถบ: 50 ~ 60Hz ความชื้น: 5% -95% การสูญเสียพลังงาน:... Read More
    2019-05-07 15:25:04
    ประเทศจีน 16 Slots 19 inch Fiber Optic Media Converter , AC 100 - 260V 12A โรงงาน

    16 Slots 19 inch Fiber Optic Media Converter , AC 100 - 260V 12A

    16 ช่อง 19 นิ้ว Fiber Optic Media Converter, AC 100 - 260V 12A รายละเอียดโดยละเอียด: ชื่อแบรนด์: DYS หมายเลขรุ่น: ตัวแปลงไฟเบอร์ ความกว้างของแถบ: 16 ช่อง ความชื้น: 5% -95% การสูญเสียพลังงาน:... Read More
    2019-05-07 15:25:05
    ประเทศจีน 10 / 100M Singlemode Fiber Media SC / FC / ST Converter โรงงาน

    10 / 100M Singlemode Fiber Media SC / FC / ST Converter

    10 / 100M Singlemode Fiber Media SC / FC / ST Converter Quick Details: Brand Name: DYS Model Number: Fiber Converter band width: 10/100M Humidity: 5%-95% Power Loss: Read More
    2019-05-07 15:25:05
    ประเทศจีน Internal / External Power Optical Fiber Media Converter , SC Gigabit Ethernet Media Converter โรงงาน

    Internal / External Power Optical Fiber Media Converter , SC Gigabit Ethernet Media Converter

    Internal / External Power Optical Fiber Media Converter , SC Gigabit Ethernet Media Converter Quick Detail: Model Number: 10/100/1000BASE Port: SC Power type: Internal/External power Description 1)10/100/1000M ... Read More
    2019-05-07 15:25:07
    ประเทศจีน 1 พอร์ตไฟเบอร์ 16 อัตราการส่งผ่านข้อมูลไฟเบอร์ออปติก Ethernet RJ45 10/100 / 1000M โรงงาน

    1 พอร์ตไฟเบอร์ 16 อัตราการส่งผ่านข้อมูลไฟเบอร์ออปติก Ethernet RJ45 10/100 / 1000M

    การประยุกต์ใช้งาน ซีรีย์ DYS-GSF1DT16 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตแบบเลเยอร์ 2 + ออพติคอลพร้อมพอร์ต SFP แบบ 1 * 1000Mbps และพอร์ต RJ45 16 * 10 / 100Mbps มันถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานที่หลากหลายและมอบโซลู... Read More
    2019-05-07 15:25:08
    ประเทศจีน ใยแก้วนำแสง Media Converter 2 ปีการประกัน 10/100 / 1000M 2 พอร์ตไฟเบอร์ 8 RJ45 โรงงาน

    ใยแก้วนำแสง Media Converter 2 ปีการประกัน 10/100 / 1000M 2 พอร์ตไฟเบอร์ 8 RJ45

    การประยุกต์ใช้งาน ซีรีส์ DYS-GSF8T2 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตแบบเลเยอร์ 2 + ออพติคอลพร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออพติค 8 * 1000Mbps SFP และพอร์ต RJ45 2 * 10/100 / 1000Mbps มันถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานที่หลากหลา... Read More
    2019-05-07 15:25:08
    ประเทศจีน 10/100/1000 เมตร SFP LC SC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit ที่รวดเร็ว DYS-GAS-2 Media Converter โรงงาน

    10/100/1000 เมตร SFP LC SC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit ที่รวดเร็ว DYS-GAS-2 Media Converter

    รายละเอียด: ตัวแปลงไฟเบอร์ DYS-GAS-2 มีซ็อกเก็ต SFP สองตัว มันสามารถแปลงสัญญาณดิจิตอลออปติคอลสองตัวของโมดูล SFP ซึ่งมีความเร็วเท่ากันในช่วงความยาวคลื่นที่แตกต่างกันระยะทางและโหมดที่แตกต่างกัน (singlemoed / ... Read More
    2019-05-07 15:25:07
    ประเทศจีน SFP LC SC Fast Gigabit สื่อใยแก้วนำแสงแปลง RJ45 รองรับการควบคุมการไหล โรงงาน

    SFP LC SC Fast Gigabit สื่อใยแก้วนำแสงแปลง RJ45 รองรับการควบคุมการไหล

    1.Description 1) .1000m ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เครือข่ายแบบง่ายที่ทำให้สามารถเชื่อมต่อสื่อที่แตกต่างกันสองชนิดเช่นคู่ที่มีสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 2) พวกเขาได้รับการแนะนำให้รู้จักกับอุตสาหกรรมเกือบสองทศ... Read More
    2019-05-07 15:25:07
    Page 1 of 3|< 1 2 3 >|