SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

MPO/MTP

รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MPO/MTP

(67)
ประเทศจีน MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP โรงงาน

MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP

รายละเอียดด่วน: จำนวนรุ่น: MTP-LC24 ประเภทไฟเบอร์: เอ็มเอ็ม เส้นใยยาว: 1M, 2M, 3M, 5M หรือกำหนดเอง การสูญเสีย Inserion:... Read More
2019-01-14 11:08:28
ประเทศจีน MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables โรงงาน

MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables

MPO-LC / APC 8Core Fiber Optic MPO ไปยัง LC Patch Trunk Cables รายละเอียดอย่างรวดเร็ว แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS หมายเลขรุ่น: MPO จำนวนตัวนำสื่อไฟฟ้า: ≥ 10 เสื้อแจ็คเก็ตกลา... Read More
2018-10-16 17:21:38
ประเทศจีน 24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord โรงงาน

24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord

ปลั๊กสายไฟเบอร์ออปติค 6 มม. MPO / MTP 3.0mm 3M รายละเอียดอย่างรวดเร็ว แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM หมายเลขโมเดล: MPO / MTP การ รับรอง : ISO9001, ROHS ประเภทสายเคเบิล: ใ... Read More
2018-10-16 17:21:38
ประเทศจีน โมดูล MMM 12 แกนพร้อมอะแดปเตอร์ MPO กันน้ำ MPO Cassette โรงงาน

โมดูล MMM 12 แกนพร้อมอะแดปเตอร์ MPO กันน้ำ MPO Cassette

โมดูล MMM 12 หลักพร้อมอะแดปเตอร์ MPO กันน้ำ MPO Cassette โมดูล MTP / MPO Cassette ให้การเปลี่ยนที่ปลอดภัยระหว่าง MTP / MPO และ LC หรือ SC discrete connectors พวกเขาจะใช้ในการเชื่อมต่อ MTP / MPO backbones กับ LC ... Read More
2018-10-16 17:21:38
ประเทศจีน 40G OM3 MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Jumper , Waterproof โรงงาน

40G OM3 MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Jumper , Waterproof

โมดูลใยแก้วนำแสง, MPO / MTP 12core / 24core cassettes Cassette MPO ของ DYS-Fiber ได้ รับการทดสอบล่วงหน้าและมาพร้อมกับขั้วต่อ MPO ขนาด 12 หรือ 24 เส้นที่ด้านหลังซึ่งแยกออกมาจากตัวเชื่อมต่อเดี่ยวหรืออาร์เรย์ที่ด้... Read More
2018-10-16 17:21:38
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออฟติคัล OM3 พร้อมสายดึงและซ็อกเก็ต MPO ไปยังสายแพทช์ MPO โรงงาน

ไฟเบอร์ออฟติคัล OM3 พร้อมสายดึงและซ็อกเก็ต MPO ไปยังสายแพทช์ MPO

ไฟเบอร์ออฟติคัล OM3 พร้อมตาดึงและซ็อกเก็ต MPO ถึง MPO Patch Cord การปฏิบัติตามมาตรฐาน : สายแจ็คเก็ตเป็นไปตามมาตรฐาน NFPA 262 ไฟเบอร์ออปติคอล Nonconductive Plenum (OFNP) หรือ IEC-60332 ควันต่ำฮาโลเจนศูนย์การให้ค... Read More
2019-03-07 15:19:02
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Cable SM 72core รุ่น MTP / MPO Patch Cord โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติก Cable SM 72core รุ่น MTP / MPO Patch Cord

รายละเอียดด่วน สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่) ชื่อแบรนด์: DYS / OEM จำนวนรุ่น: Female 72core MTP patch cord แกนเส้นใย: 8 core, 12core, 24core, 48core ตัวเชื่อมต่อ: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO (Elite) ... Read More
2019-03-07 15:23:01
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ MPO แบบ optical fiber OM3 MTP / MPO loopback โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อ MPO แบบ optical fiber OM3 MTP / MPO loopback

รายละเอียดด่วน สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่) ชื่อแบรนด์: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: 12core MTP / MPO กันน้ำสายแพทช์ แกนเส้นใย: 8 core, 12core, 24core, 48core ตัวเชื่อมต่อ: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO ... Read More
2019-03-07 15:22:02
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติก OM3 40G OFNP MPO / MTP ถึง LC fanout Patchout โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติก OM3 40G OFNP MPO / MTP ถึง LC fanout Patchout

ชุดสายเคเบิลมัลติคอร์ trunk แบบ MPO / MTP ช่วยให้สามารถติดตั้งสายเคเบิลแกนหลักความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมไฟเบอร์สูงอื่น ๆ ลดการติดตั้งเครือข่าย มันเสนอในประเภทเส้นใยในรุ่นมาตรฐาน 8, ... Read More
2019-03-07 15:21:02
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกความหนาแน่นสูง Rack Mount 96 พอร์ตแผงแพทช์ MPO / MTP โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกความหนาแน่นสูง Rack Mount 96 พอร์ตแผงแพทช์ MPO / MTP

ใบสมัคร เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์ สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล คุณสมบัติและประโยชน์ ทำในประเทศจีนของเหล็กเคลือบผง มีตัวเลือกแผงที่โหลดไว้... Read More
2019-03-07 15:19:31
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|