SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Odf

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

    Fiber Optic Odf

    (20)
    ประเทศจีน Sc Simplex Type 48 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกการกระจาย Odf เฟรมสแตนเลส ABS โรงงาน

    Sc Simplex Type 48 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกการกระจาย Odf เฟรมสแตนเลส ABS

    Sc Simplex Type 48 Ports เฟรมไฟเบอร์ออปติกจำหน่าย ODF สามารถใช้ในการสิ้นสุดและการกระจายของเส้นใยลำต้นบางสายไฟเบอร์ในระบบการสื่อสารสายเคเบิล, ง่ายต่อการตระหนักถึงการเชื่อมต่อการกระจายและการปรับตัวก็คือการกระจายแ... Read More
    2019-05-07 15:52:05
    ประเทศจีน ร่ม Odf ไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผงกล่อง 24 พอร์ตกรอบแผ่นกระแสไฟฟ้า โรงงาน

    ร่ม Odf ไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผงกล่อง 24 พอร์ตกรอบแผ่นกระแสไฟฟ้า

    กล่องไฟเบอร์ออปติก ODF 24ports สำหรับใช้ภายในอาคาร สามารถใช้ในการสิ้นสุดและการกระจายของเส้นใยลำต้นบางสายเคเบิลในระบบการสื่อสารเคเบิลไฟเบอร์, ง่ายต่อการตระหนักถึงการเชื่อมต่อการกระจายและการปรับตัวเป็นอุปกรณ์จัดจ... Read More
    2019-05-07 15:52:05
    ประเทศจีน กันฝุ่น LC SC 19 'Rack Mount ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่องสิ่งที่ส่งมาแผงกระจายไฟเบอร์ โรงงาน

    กันฝุ่น LC SC 19 'Rack Mount ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่องสิ่งที่ส่งมาแผงกระจายไฟเบอร์

    รายละเอียดอย่างรวดเร็ว สถานที่กำเนิด: Guangdong, จีน (แผ่นดินใหญ่) ชื่อแบรนด์: DYS หมายเลขรุ่น: OTB-007 ชื่อผลิตภัณฑ์: ชั้น 19 ' ติดตั้ง ODF 8 12 24 พอร์ต Optical Distribution Frame วัสดุ: เหล็กรีดเย็น สี: สีดำ... Read More
    2019-05-07 15:52:05
    ประเทศจีน ใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงเย็น 48 แกน Odf, แผงตัวเชื่อมต่อ Optical Patch โรงงาน

    ใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงเย็น 48 แกน Odf, แผงตัวเชื่อมต่อ Optical Patch

    48 เหล็กไฟเบอร์กลาสรีดเย็นที่มีความแข็งสูง Odf คุณสมบัติ: ขนาดมาตรฐาน 1.19 นิ้ว 2. น้ำหนักและโครงสร้างที่แข็งแรง โมดูล 2.Changeable ภายใน 3. เหมาะสำหรับสายริบบิ้นและสายกลม 4. ด้วยแผงต่างๆเพื่อให้พอดีกับส่วนติดต... Read More
    2019-05-07 15:52:05
    ประเทศจีน 19 นิ้ว Rack Mount Fiber Optic Odf, 2U 48 Core Patch Patch Panel โครงสร้าง Odf ที่แข็งแกร่ง โรงงาน

    19 นิ้ว Rack Mount Fiber Optic Odf, 2U 48 Core Patch Patch Panel โครงสร้าง Odf ที่แข็งแกร่ง

    19 นิ้วรีโมทคอนโทรล Odf Optical Fiber, แผงวงจร Patch 2U 48 หลัก รายละเอียดโดยย่อ: หมายเลขรุ่น: พอร์ต SC 48 ตัวเชื่อมต่อ: SC สี: สีเบจหรือสีดำ คุณสมบัติ: ขนาดมาตรฐาน 1.19 นิ้วน้ำหนักเบาและโครงสร้างแข็งแรง โมดูล ... Read More
    2019-05-07 15:52:05
    ประเทศจีน ABS Fiber Optic Odf  โรงงาน

    ABS Fiber Optic Odf

    Stainless Steel ABS Fiber Optic Odf 96 Ports FC / SC / ST / LC for Wide Area Networks Specifications Item ODF-12 ODF-24 ODF-48 ODF-72 ODF-96 Size(HxWxD)mm 430x300x1U 430x300x2U 430x300x3U 430x300x4U 430x300x6U ... Read More
    2019-05-15 08:47:13
    ประเทศจีน แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 19 '' แร็คเมาท์ OTB ODB 12 24 พอร์ต SC โรงงาน

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 19 '' แร็คเมาท์ OTB ODB 12 24 พอร์ต SC

    รายละเอียดด่วน สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่) ชื่อแบรนด์: DYS หมายเลขรุ่น: OTB-005 ชื่อผลิตภัณฑ์: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก วัสดุ: เหล็กรีดเย็น สี: สีดำหรือปรับแต่ง ขนาด: 485 * 305 * 1U พอร์ต Aapter: SC... Read More
    2019-05-07 15:52:06
    ประเทศจีน 24 Core 19 Rack Mount Odf Optical Fiber , SC Slidable Jointing Fiber Cable โรงงาน

    24 Core 19 Rack Mount Odf Optical Fiber , SC Slidable Jointing Fiber Cable

    24 Core 19 Rack Mount Odf ไฟเบอร์ออฟติคัล, สายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล Slidable Jointing รายละเอียดโดยย่อ: ยี่ห้อสินค้า: DYS หมายเลขรุ่น: SC Rack mount W * D * H (มม.): 430 * 250 * 1U น้ำหนัก: 2.94 กิโลกรัม / ชิ้น... Read More
    2019-05-07 15:52:05
    ประเทศจีน SC Slidable Odf Optical Fiber 19 Rack Mount  to Fiber Optic Termination Box โรงงาน

    SC Slidable Odf Optical Fiber 19 Rack Mount to Fiber Optic Termination Box

    SC Slidable Odf Optical Fiber 19 Rack Mount to Fiber Optic Termination Box Main information Material Cold-rolled steel sheet Dimension(mm) 430*250*1U Max capacity 24 Net weight 2.94KG Thickness 1.1mm Quick ... Read More
    2019-05-07 15:52:04
    ประเทศจีน 24Core 19 Rack Mount SC Odf Optical Fiber LC Duplex Port For ST  โรงงาน

    24Core 19 Rack Mount SC Odf Optical Fiber LC Duplex Port For ST 

    24Core 19 Rack Mount SC ไฟเบอร์ออฟติคอล LC Duplex Port สำหรับ ST รายละเอียดโดยย่อ: หมายเลขรุ่น: SC Rack mount W * D * H (มม.): 430 * 250 * 1U น้ำหนัก: 2.94 กิโลกรัม / ชิ้นโดยไม่มีสายรัดและอะแดปเตอร์ ความกดอากาศ... Read More
    2019-05-07 15:52:04
    Page 1 of 2|< 1 2 >|