SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Cable Assemblies

รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Fiber Optic Cable Assemblies

(62)
ประเทศจีน ชุดสายไฟเบอร์ออปติคอล Core AARC-LC 4 เส้น Singlemode 9/125 โรงงาน

ชุดสายไฟเบอร์ออปติคอล Core AARC-LC 4 เส้น Singlemode 9/125

4Core AARC-LC ซีเมนส์สายไฟเบอร์ออปติกเฉพาะรุ่น Singlemode 9/125 รายละเอียดโดยย่อ: หมายเลขรุ่น: AARC ประเภทไฟเบอร์: Singlemode9 / 125 การสูญเสีย Inserion: 45db รายละเอียด: ชุดสายเคเบิ้ลสภาพแวดล้อมที่รุนแรงของ ... Read More
2018-10-16 17:21:36
ประเทศจีน AARC-ST สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล 4 สายไฟเบอร์ Cores Fiber Optic Patch Cord โรงงาน

AARC-ST สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล 4 สายไฟเบอร์ Cores Fiber Optic Patch Cord

AARC-ST สายเคเบิลสายไฟเบอร์ออปติก Cable กันน้ำ 4 คอร์ Cores Patch Cord รายละเอียดอย่างรวดเร็ว แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: AARC2-ST การสูญเสีย Inserion: ... Read More
2018-11-19 10:32:28
ประเทศจีน LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord โรงงาน

LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord

LC-LC Duplex CPRI-FTTA สายแพทช์สายไฟกลางแจ้ง ITEM ลักษณะ q'ty 1 สายไฟเบอร์ในอาคาร / กลางแจ้ง 2 เส้น 1 เครื่องคอมพิวเตอร์ 2 Break Out Kits 2 PCS 3 ท่อหุ้มเกราะ 3.0 มม 4 PCS 4 LC Boot 4 PCS 5 LC Duplex Clips 2 ... Read More
2018-10-16 17:21:36
ประเทศจีน ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies โรงงาน

ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก ODVA-FTTA รายละเอียดอย่างรวดเร็ว แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: ODVA การสูญเสีย Inserion:... Read More
2018-08-08 09:33:19
ประเทศจีน ชุดสายไฟเบอร์ออปติคัลสีดำ / PVC / LSZH / PE IP67 พร้อมด้วย 4 PCS LC Boot โรงงาน

ชุดสายไฟเบอร์ออปติคัลสีดำ / PVC / LSZH / PE IP67 พร้อมด้วย 4 PCS LC Boot

ODVA-FTTA สายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัลสายเคเบิล LC Armored Cable รายละเอียดโดยละเอียด: แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM ประเภทตัวเชื่อมต่อ: ODVA / LC การสูญเสีย Inserion:... Read More
2018-10-16 17:21:36
ประเทศจีน ชุดสายไฟเบอร์ออปติก AARC-AAR 7.0 มม., สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง โรงงาน

ชุดสายไฟเบอร์ออปติก AARC-AAR 7.0 มม., สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง

ชุดสายไฟเบอร์ออปติก AARC-AAR 7.0 มม รายละเอียดอย่างรวดเร็ว แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: AARC-AARC การสูญเสีย Inserion: 45db การ รับรอง : ISO9001, ROHS คุณส... Read More
2018-11-19 09:56:34
ประเทศจีน IP67 FTTX กันน้ำ ODVA LC SC MPO สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง patch โรงงาน

IP67 FTTX กันน้ำ ODVA LC SC MPO สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง patch

ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ODVA-FTTA สายเคเบิลหุ้มเกราะ LC รายละเอียดด่วน: สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่) ชื่อแบรนด์: DYS / OEM ประเภทการเชื่อมต่อ: ODVA / LC การสูญเสียของ Inserion:... Read More
2019-03-12 11:25:01
ประเทศจีน ชุดประกอบสายไฟ LC สำหรับ Ericsson RRU for Ericsson Equipment โรงงาน

ชุดประกอบสายไฟ LC สำหรับ Ericsson RRU for Ericsson Equipment

ชุดสายเคเบิลกลางแจ้ง LC สำหรับ Ericsson RRU สำหรับอุปกรณ์ Ericsson คุณสมบัติ: .IP67 จัดอันดับเพื่อให้แน่ใจว่าการป้องกันจากฝุ่นและน้ำแช่ ตัวเชื่อมต่อ. LC ที่ผ่านการรับรอง Telcordia GR-326 และ TIA / EIA 568B.3 . ... Read More
2019-03-12 11:18:07
ประเทศจีน ODVA / LC Armored Fiber Optic Cable Assemblies With 7.0mm / 4.8mm Jacket โรงงาน

ODVA / LC Armored Fiber Optic Cable Assemblies With 7.0mm / 4.8mm Jacket

ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ODVA-FTTA สายเคเบิลหุ้มเกราะ LC รายละเอียดด่วน: สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่) ชื่อแบรนด์: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: LC ประเภทการเชื่อมต่อ: ODVA / LC การสูญเสียของ ... Read More
2019-03-12 11:15:50
ประเทศจีน สายเชื่อมต่อแบบเส้นใยเดี่ยว H Connector 1 สายตรงกับ Corning OptiTap Hardened Connectors โรงงาน

สายเชื่อมต่อแบบเส้นใยเดี่ยว H Connector 1 สายตรงกับ Corning OptiTap Hardened Connectors

SupplyAbility: 20,000 ชิ้น / ชิ้นต่อสัปดาห์ บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แต่ละกล่องหรือตามคำขอของลูกค้า พอร์ต: เซินเจิ้น นำเวลา: 3-5 วัน H Connector 1 สายเคเบิลเส้นใยโหมดเดี่ยวที่เข้าคู่กับ Corning ... Read More
2019-03-12 11:13:20
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|