SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Cable Assemblies

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

    Fiber Optic Cable Assemblies

    (62)
    ประเทศจีน ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก NSN-LC / UPC G657A1 ดูเพล็กซ์เส้นผ่านศูนย์กลาง 90 องศา 7.0 โรงงาน

    ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก NSN-LC / UPC G657A1 ดูเพล็กซ์เส้นผ่านศูนย์กลาง 90 องศา 7.0

    Duplex 90 องศาประกอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง NSN-LC / UPC G657A1 รายละเอียดด่วน: สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่) ชื่อแบรนด์: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: NSN-LC / UPC ประเภทไฟเบอร์: G657A1 Certifaction: ... Read More
    2019-05-07 15:19:22
    ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำสีดำสำหรับ Mini SC Optic Connector โรงงาน

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำสีดำสำหรับ Mini SC Optic Connector

    ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก SC รายละเอียดโดยละเอียด: แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS หมายเลขรุ่น: Mini SC การ รับรอง: ISO9001: 2008 สีดำ วัสดุ: LSZH, PVC ตัวเชื่อมต่อ: SC แอพพลิเคชั... Read More
    2019-05-07 15:19:26
    ประเทศจีน 1 ไฟเบอร์เดี่ยว - ชุดสายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งจัมเปอร์ H โรงงาน

    1 ไฟเบอร์เดี่ยว - ชุดสายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งจัมเปอร์ H

    H แก้วนำแสงเชื่อมต่อ OptiTap 1 ไฟเบอร์เดี่ยว Tube Jumper กลางแจ้ง รายละเอียดโดยย่อ: สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่) ยี่ห้อสินค้า: DYS หมายเลขรุ่น: H แก้วนำแสงเชื่อมต่อ (OptiTap) รับรอง: ISO9001: 2008 ... Read More
    2019-05-07 15:19:26
    ประเทศจีน ชุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบมัลติเพล็กซ์ 90 องศา NSN-LC / UPC สำหรับการออกอากาศ โรงงาน

    ชุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบมัลติเพล็กซ์ 90 องศา NSN-LC / UPC สำหรับการออกอากาศ

    Duplex แบบหลายชั้น 90 องศา NSN-LC / UPC ประกอบสายไฟเบอร์ออฟติคัล รายละเอียดโดยละเอียด: แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: NSN-LC / UPC การ รับรอง : ISO9001, ROHS ... Read More
    2019-05-07 15:19:23
    ประเทศจีน สายเคเบิลอีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบสาย 1 ไฟเบอร์ OptiTap ถึงสายจัมเปอร์ SC / APC โรงงาน

    สายเคเบิลอีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบสาย 1 ไฟเบอร์ OptiTap ถึงสายจัมเปอร์ SC / APC

    สายไฟเบอร์ Single-Tube singlemode 1 เส้น OptiTap ถึง SC / APC Jumper Cord ชุด สายเคเบิลที่มีขั้วต่อที่ปิดสนิทและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมเพื่อลดค่าใช้จ่ายและลดระยะเวลาในการติดตั้งสายเคเบิลในเครือข่ายการเข้าถึงแบบอ... Read More
    2019-05-07 15:19:25
    ประเทศจีน CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL โรงงาน

    CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL

    CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อม RoHS, UL 1. คุณสมบัติ: 1> FTTA สถานีฐาน WiMax CATV แอปพลิเคชันกลางแจ้ง 2> เส้นผ่าศูนย์กลางตัวเลือก: 4.8mm, 7.0mm หรือกำหนดเอง; 3> แจ็คเก็ตเสริม: LSZH, PE., หุ้มเกรา... Read More
    2019-05-07 15:19:19
    ประเทศจีน SM G657A สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก CPRI AARC ถึง NSN Boot LC Duplex 20M โรงงาน

    SM G657A สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก CPRI AARC ถึง NSN Boot LC Duplex 20M

    ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก CPRI ODC to NSN รีโมท LC Duplex 20M ชุดสายเคเบิ้ลสภาพแวดล้อมที่หยาบกระด้างของ ODC เหมาะสำหรับการใช้งานแบบถาวรหรือแบบเคลื่อนที่และส่งข้อมูลได้อย่างน่าเชื่อถือในระยะทางไกลภายใต้สภาวะแวดล... Read More
    2019-05-07 15:19:27
    ประเทศจีน 2 Core AARC - LC 24 Core LC ประกอบสายเคเบิลกลางแจ้งสำหรับระบบเฝ้าระวัง โรงงาน

    2 Core AARC - LC 24 Core LC ประกอบสายเคเบิลกลางแจ้งสำหรับระบบเฝ้าระวัง

    รายละเอียดโดยละเอียด: ชื่อแบรนด์: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: 2 Core AARC-LC 24 Core LC ความยาว: ปรับแต่ง การสูญเสียการแทรก: IEC 61300-3-34 singlemode typ: ≤ 0.2 dB 97% ≤ 0.45 dB แบบมัลติ: ≤ 0.2 dB 97% ≤ 0.50 d คุณส... Read More
    2019-05-07 15:19:27
    ประเทศจีน ชุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง FTTX ชุดประกอบติดตั้งกับผนัง / เสา 8-48F โรงงาน

    ชุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง FTTX ชุดประกอบติดตั้งกับผนัง / เสา 8-48F

    FTTX Enclosure เป็นโซลูชันการกระจายไฟเบอร์แบบใหม่สำหรับการใช้งานกลางแจ้ง เปรียบเทียบผลิตภัณฑ์แบบดั้งเดิมตู้ FTTX ใช้งานง่ายและมีความเข้ากันได้สูง มันสามารถใช้สำหรับการติดตั้งบนผนัง, การติดตั้งทางอากาศหรือการติด... Read More
    2019-05-07 15:19:29
    ประเทศจีน ขั้วต่อ H MiniSC ชุดสายไฟเบอร์ออปติก FTTX ชุดขั้วต่อแสงออปติคอล โรงงาน

    ขั้วต่อ H MiniSC ชุดสายไฟเบอร์ออปติก FTTX ชุดขั้วต่อแสงออปติคอล

    FTTXEnclosureisaneweconomicfiberdistributedsolutionforoutdooruse.Comparetraditionalproducts, FTTXEnclosureis easytooperate และแฮชสูงการเข้ากันได้มันสามารถใช้สำหรับการติดตั้งบนผนัง, การติดตั้งทางอากาศการติดตั้งเ... Read More
    2019-05-07 15:19:29
    Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|