SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Adapter

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

    Fiber Optic Adapter

    (136)
    ประเทศจีน ปลอกหุ้มอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง AP APC วัสดุตัวเรือนมีความคงตัวของอุณหภูมิได้ดี โรงงาน

    ปลอกหุ้มอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง AP APC วัสดุตัวเรือนมีความคงตัวของอุณหภูมิได้ดี

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC APC ราคาโรงงานมีคุณภาพ รายละเอียดโดยละเอียด: หมายเลขรุ่น: SC / APC SM สี Boby: สีเขียว รายละเอียดการจัดส่ง: ภายใน 3 วัน อะแดปเตอร์ SC / APC รายละเอียด: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคของ DYS ... Read More
    2019-05-07 16:13:37
    ประเทศจีน MPO ODVA LC SC Adaptor ไฟเบอร์ออปติก IP65 ความแม่นยำสูงขนาดสำหรับระบบ CATV โรงงาน

    MPO ODVA LC SC Adaptor ไฟเบอร์ออปติก IP65 ความแม่นยำสูงขนาดสำหรับระบบ CATV

    อะแดปเตอร์ SC / UPC duplex อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง อะแดปเตอร์ของ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วนำแสงและเสริมสร้างสัญญาณ เราผลิตตัวจับเวลาแบบมัลติและ singlemode ตัวเช... Read More
    2019-05-07 16:13:35
    ประเทศจีน อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน โรงงาน

    อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ LC APC ที่ไม่มีตัวแปลงอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์แบบแปลน บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: กล่องพลาสติกหรือตามคำขอของลูกค้า รายละเอียดการจัดส่ง: 3 ~ 4 วัน LC / APC duplex ... Read More
    2019-05-07 16:13:37
    ประเทศจีน เซอร์โคเนียแขนวัสดุอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC เพล็กซ์ 0.2db Inserion การสูญเสีย โรงงาน

    เซอร์โคเนียแขนวัสดุอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC เพล็กซ์ 0.2db Inserion การสูญเสีย

    การ์ดเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC duplex อะแดปเตอร์ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วและเสริมสร้างสัญญาณ เราผลิตตัวจับเวลาแบบมัลติและ singlemode ตัวเชื่อมต่อแบบหลายจุดใช้ส... Read More
    2019-05-07 16:13:31
    ประเทศจีน ความแม่นยำสูง SC / APC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์เทปใยแก้วนำแสงพลาสติกชีวิตยาว โรงงาน

    ความแม่นยำสูง SC / APC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์เทปใยแก้วนำแสงพลาสติกชีวิตยาว

    พรีซิชั่ SC / APC ชัตเตอร์เทปก๊อกเก็ตไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์, Fiber To the Home รายละเอียดโดยย่อ: หมายเลขรุ่น: SC / APC การสูญเสีย Inserion:... Read More
    2019-05-07 16:13:31
    ประเทศจีน H OPTIC Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ IP65 โรงงาน

    H OPTIC Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ IP65

    H OPTIC adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก IP65 Mini SC / APC กันน้ำ อะแดปเตอร์ของ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วนำแสงของคุณและเสริมสร้างสัญญาณ เราผลิตตัวจับเวลาแบบมั... Read More
    2019-05-07 16:13:36
    ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก OEM IP65, 0.2db ชนิดอะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก OEM IP65, 0.2db ชนิดอะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก

    OEM IP 65 อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคประเภท รายละเอียดอย่างรวดเร็ว แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์ Mini SC Boby สี: ดำ บรรจุภั... Read More
    2019-05-07 16:13:36
    ประเทศจีน Simplex / Duplex Fiber Optic Adapter LC blue Optical Adaptor For CATV โรงงาน

    Simplex / Duplex Fiber Optic Adapter LC blue Optical Adaptor For CATV

    Simplex / Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออพติคอล LC Blue Adapter สำหรับ CATV รายละเอียดโดยย่อ: หมายเลขรุ่น: LC ความสูญเสียของ Inserion :: IL... Read More
    2019-05-07 16:13:35
    ประเทศจีน MTP Adapter  KeyUp-KeyDown Fiber Optic Adapter Aqua  with flange High Size Precision โรงงาน

    MTP Adapter KeyUp-KeyDown Fiber Optic Adapter Aqua with flange High Size Precision

    MTP Adapter, KeyUp-KeyDown, Aqua พร้อมหน้าแปลน DYS-Fiber ผลิต อะแดปเตอร์ US Conec MTP ดั้งเดิม อะแดปเตอร์ MTP เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วสำหรับเส้นใยแสงสูงสุด 72 เส้น ความสมบูรณ์ของการเชื่อมต่อมีให้โดยสลักอะแด็ปเต... Read More
    2019-05-07 16:13:34
    Page 1 of 14|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|