SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Adapter

รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Fiber Optic Adapter

(136)
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC APC ราคาโรงงานมีคุณภาพ โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC APC ราคาโรงงานมีคุณภาพ

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC APC ราคาโรงงานมีคุณภาพ รายละเอียดโดยละเอียด: หมายเลขรุ่น: SC / APC SM สี Boby: สีเขียว รายละเอียดการจัดส่ง: ภายใน 3 วัน อะแดปเตอร์ SC / APC รายละเอียด: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคของ DYS ... Read More
2018-08-08 09:33:03
ประเทศจีน LC SC เครื่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก MPO MPO สำหรับระบบ CATV ความแม่นยำสูง โรงงาน

LC SC เครื่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก MPO MPO สำหรับระบบ CATV ความแม่นยำสูง

อะแดปเตอร์ SC / UPC duplex อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง อะแดปเตอร์ของ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วนำแสงและเสริมสร้างสัญญาณ เราผลิตตัวจับเวลาแบบมัลติและ singlemode ตัวเช... Read More
2018-08-08 09:33:03
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ LC APC ที่ไม่มีตัวแปลงอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์แบบแปลน โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ LC APC ที่ไม่มีตัวแปลงอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์แบบแปลน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ LC APC ที่ไม่มีตัวแปลงอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์แบบแปลน บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: กล่องพลาสติกหรือตามคำขอของลูกค้า รายละเอียดการจัดส่ง: 3 ~ 4 วัน LC / APC duplex ... Read More
2018-08-08 09:33:02
ประเทศจีน การ์ดเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC duplex โรงงาน

การ์ดเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC duplex

การ์ดเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC duplex อะแดปเตอร์ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วและเสริมสร้างสัญญาณ เราผลิตตัวจับเวลาแบบมัลติและ singlemode ตัวเชื่อมต่อแบบหลายจุดใช้ส... Read More
2018-08-08 09:33:02
ประเทศจีน High Precision SC/APC Shutter Cassette Fiber Optic Adapter , Fiber To the Home โรงงาน

High Precision SC/APC Shutter Cassette Fiber Optic Adapter , Fiber To the Home

พรีซิชั่ SC / APC ชัตเตอร์เทปก๊อกเก็ตไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์, Fiber To the Home รายละเอียดโดยย่อ: หมายเลขรุ่น: SC / APC การสูญเสีย Inserion:... Read More
2018-08-08 09:33:02
ประเทศจีน ISO Black Mini SC / APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก <0.2db Inserion Loss โรงงาน

ISO Black Mini SC / APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก <0.2db Inserion Loss

ISO Black Mini SC / APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Read More
2018-08-08 09:33:01
ประเทศจีน H อะแดปเตอร์ OPTIC simplex fiber optic, ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก IP65 โรงงาน

H อะแดปเตอร์ OPTIC simplex fiber optic, ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก IP65

H OPTIC adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก IP65 Mini SC / APC กันน้ำ อะแดปเตอร์ของ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วนำแสงของคุณและเสริมสร้างสัญญาณ เราผลิตตัวจับเวลาแบบมั... Read More
2018-08-08 09:33:01
ประเทศจีน OEM IP 65 อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคประเภท โรงงาน

OEM IP 65 อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคประเภท

OEM IP 65 อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคประเภท รายละเอียดอย่างรวดเร็ว แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland) ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์ Mini SC Boby สี: ดำ บรรจุภั... Read More
2018-08-08 09:33:01
ประเทศจีน Simplex / Duplex Fiber Optic Adapter LC blue Optical Adaptor For CATV โรงงาน

Simplex / Duplex Fiber Optic Adapter LC blue Optical Adaptor For CATV

Simplex / Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออพติคอล LC Blue Adapter สำหรับ CATV รายละเอียดโดยย่อ: หมายเลขรุ่น: LC ความสูญเสียของ Inserion :: IL... Read More
2018-08-08 09:33:01
ประเทศจีน MTP Adapter  KeyUp-KeyDown Fiber Optic Adapter Aqua  with flange High Size Precision โรงงาน

MTP Adapter KeyUp-KeyDown Fiber Optic Adapter Aqua with flange High Size Precision

MTP Adapter, KeyUp-KeyDown, Aqua พร้อมหน้าแปลน DYS-Fiber ผลิต อะแดปเตอร์ US Conec MTP ดั้งเดิม อะแดปเตอร์ MTP เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วสำหรับเส้นใยแสงสูงสุด 72 เส้น ความสมบูรณ์ของการเชื่อมต่อมีให้โดยสลักอะแด็ปเต... Read More
2018-08-08 09:33:01
Page 1 of 14|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|