SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

High Level Products! High Level Price! High Level Service!                               

                        
          

  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
  • SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
รายละเอียดบริษัท:
ประเภทธุรกิจ: ผู้ผลิต,ผู้ส่งออก,ผู้ขาย
ตลาดหลัก: อเมริกาเหนือ,อเมริกาใต้,ยุโรปตะวันตก,ยุโรปตะวันออก,เอเชียตะวันออก,เอเชียตะวันออกเฉียงใต้,ตะวันออกกลาง,ทั่วโลก
แบรนด์: DYS
ไม่มีพนักงาน: >200
ยอดขายประจำปี: >600Million
ปีที่ก่อตั้ง: 2008
ส่งออกเครื่องคอมพิวเตอร์: 50% - 60%
แนะนำ

  

เซินเจิ้น DYS เทคโนโลยีใยแก้วนำแสงเป็น บริษัท ชั้นนำในการพัฒนาและการผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงขั้นสูงส่วนใหญ่มีสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มและกลางแจ้ง, จัมเปอร์กันน้ำ CPRI, จัมเปอร์ MPO / MTP, จัมเปอร์ใยแก้วนำแสงมาตรฐาน DYS ได้รับรางวัลเกียรติยศขององค์กรไฮเทคแห่งชาติโดยรัฐบาลเซินเจิ้นในปี 2014

ทีม

ความแข็งแรง ประกาศนียบัตร

ประมาณ 200 ฝึกอบรมอย่างดี
พนักงานและวิศวกร

โรงงานกว่า 3,500 ตารางเมตร
เมตรและมีมากกว่า
23 การผลิตที่ไม่ใช่ฝุ่น
บรรทัดทั้งหมด
ISO9001: 2008, RoSH,
CE, เทคโนโลยีชั้นสูงและใหม่
EnterpriseCertficate

ด้วยประสบการณ์หลายปีในอุตสาหกรรมใยแก้วนำแสงโรงงานของเรามีอุปกรณ์ครบครันมากกว่า 3,500 ตารางเมตรและสายการผลิตที่ไม่ใช่ฝุ่นมากกว่า 32 สายประมาณ 200 พนักงานและวิศวกรที่ผ่านการฝึกอบรมมาอย่างดีมีส่วนทำให้ผลิตภัณฑ์ของเราภูมิใจ เรามี 4 สายการผลิตสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายการประกอบจัมเปอร์ MPO / MTP มาตรฐานสูง 2 สายการผลิต 8 สายสำหรับจัมเปอร์มาตรฐานและ 10 สายการผลิตแยก PLC

อุปกรณ์ขัดและนำเข้าที่ทันสมัยที่สุดที่ใช้ในการทดสอบช่วยให้ผลิตภัณฑ์ของเรามีคุณภาพสูงสุดเช่นเครื่องขัด Senko เครื่องอินเตอร์เฟอเรมิเตอร์เครื่องทำความสะอาดอัตโนมัติและ OTDR, JGR และอื่น ๆ

ผลิตภัณฑ์ออพติคอลของเราทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ DYS ยังได้รับการรับรอง ISO9001, ISO14001 ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่โดดเด่นของเราชนะลูกค้าจากทั่วทุกมุมโลกใยแก้วนำแสง DYS รอคอยที่จะร่วมมือกับคุณ

วิสัยทัศน์องค์กร :

เพื่อชนะใจลูกค้าและชนะในอนาคตเรามุ่งมั่นที่จะพัฒนาเป็นผู้นำด้านผลิตภัณฑ์และเทคโนโลยีในอุตสาหกรรมการสื่อสารด้วยแสง

การพัฒนาที่ขับเคลื่อนด้วยนวัตกรรม:

บริษัท มีทีมวิจัยและพัฒนาที่เข้มงวดและมีความสามารถและประสบการณ์การผลิตที่หลากหลายเสริมด้วยระบบการจัดการทางวิทยาศาสตร์ผ่านการสะสมมานานหลายปีและมีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบอิสระและความสามารถในการสร้างสรรค์นวัตกรรมพร้อมสิทธิบัตรผลิตภัณฑ์ใหม่จำนวนมาก

นโยบายคุณภาพ:

คุณภาพเป็นอันดับแรกและเครดิตเป็นสิ่งสำคัญที่สุด การจัดการเป็นรากฐานและบริการคือความจริงใจ

ประวัติ
เซินเจิ้น DYS ไฟเบอร์ออปติกเทคโนโลยี จำกัด (DYSFO) เป็นรูปแบบใหม่ของธุรกิจการสื่อสารทางแสง บริษัท นำมารวมกันเป็นกลุ่มอาวุโสในประเทศและต่างประเทศ

DYSFO มีประวัติศาสตร์ 5 ปีในปัจจุบันเรามี 2 โรงงานในประเทศจีนหนึ่งในเซินเจิ้นของมณฑลกวางตุ้งอีกหนึ่งคือในไถโจวของเจ้อเจียงพื้นที่รวมเป็น 4,000 ตารางเมตร 10 สายการผลิตพนักงาน 200 คนผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงของเรา ผลิตภัณฑ์หลัก ได้แก่ :

ปลอกโลหะเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Connector ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก At ไฟเบอร์ออปติก Attenuator, กล่องขั้วไฟเบอร์ออปติก, การปิดไฟเบอร์ออปติกและอื่น ๆ

บริการ

Shenzhen DYS Fiber Optic Technology (DYSFO) is a leading company in developing and manufacturing advanced fiber optic products Solutions to Telco Market . Since 2009, DYSFO always aims accurate lead time and best service with high quality products to customers.

 

Today, DYSFO offer customers a broad range of networking and communication solutions in following categories: Fiber Optic Cable Assemblies, MPO Solutions, Fiber Optic outdoor Patch Cord and water-proof cable , Fiber Optic Cleaning  kits,  fiber optic adapter and connectors, fiber optic  SFP Module and so on .

 

DYSFO also has strength as OEM manufacturer, our products used by Panduit, Alcatel-Lucent, Tyco, Nexans, Huawei and so on.We have sold our products to many worldwide Data Center, Telecom and Datacom companies, and most regions such as Asia, Europe, America, Africa region. All of our manufactures optical products are RoHS compliant and DYSFO also obtained ISO9001, ISO14001 certification.

 

With years of experiences in the fiber optic industry, our factory is fully equipped over 5,000 square meters and more than 10 production lines .About 200 well-trained staff and engineers are contributing to our proud products. The imported world most advanced polishing equipment and function testing instrument enable our connectors join in all sorts of optical networks; optical cables; optical terminal devices and testing equipments.

 

ทีมงานของเรา

 

 

Shenzhen DYS Fiber Optic Technology is a leading company in developing and manufacturing advanced fiber optic products,mainly offer fiber optic indoor and outdoor cable, CPRI waterproof jumper, MPO/MTP jumper , standard fiber optic jumper and PLC Splitter. DYS win the the honorary title of National High-tech enterprise by Shenzhen government in 2014.

 

With years of experiences in the fiber optic industry, our factory is fully equipped over 3500 square meters and more than 18 non dust production lines .About 200 well-trained staff and engineers are contributing to our proud products. We have 4 production lines for fiber optic cable, 2 high standard MPO/MTP jumper assembly lines, 8 production lines for standard jumper and 4 PLC Splitter production lines. 

 

The most advanced imported polishing equipment and testing instruments enable our products have super quality, such as Senko polishing machine, interferometer, automatic cleaning machine and OTDR ,JGR and so on.

 

All of our optical products are RoHS compliant and DYS also obtained ISO9001, ISO14001 certification. Our high quality products and outstanding service win the customer from all the world, DYS fiber optic is looking forward to cooperate with you.