สายไฟเบอร์ออฟติคัล 40G OM3 MPO / MTP สายไฟเบอร์ออฟติคัล / ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์กันน้ำ

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: Basic Type MPO cassette
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50pcs
ราคา: 1 USD
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องแยกเฉพาะหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / C, T / T
สามารถในการผลิต: 500000PCS / เดือน

รายละเอียดสินค้า

โมดูลใยแก้วนำแสง, MPO / MTP 12core / 24core cassettes

Cassette MPO ของ DYS-Fiber ได้ รับการทดสอบล่วงหน้าและมาพร้อมกับขั้วต่อ MPO ขนาด 12 หรือ 24 เส้นที่ด้านหลังที่แยกออกมาจากตัวเชื่อมต่อเดี่ยวหรืออาร์เรย์ที่ด้านหน้า Cassettes ถูกสร้างตามความต้องการด้านการกำหนดค่าของคุณและโมดูลต่างๆถูกสร้างขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณโดยเฉพาะ เลือกจากตัวเชื่อมต่อที่หลากหลาย ได้แก่ LC, SC และ MU สำหรับการใช้งาน OM1, OM2, OM3, OM4 และ OS2

คุณสมบัติ

1.Come กับมาตรฐาน Black XLX สไตล์รอยัลและมีจำหน่ายใน Cassettes Custom Built -

โรงงานทดสอบ 2.100% มีผลการทดสอบพร้อมกับเทปแต่ละตัว

3. คาร์ป็อ็อกเก็ต n-play ช่วยขจัดความจำเป็นในการเลิกหรือขั้วต่อสนาม

4. อนุญาตให้มีเส้นทางการโยกย้ายที่เรียบง่ายไปยังเครือข่าย 40GbE และ 100GbE พร้อมกับเทป MPO

ตัวแปลงอะแดปเตอร์ 5.MPO ช่วยให้สามารถกำหนดเส้นทางสายเคเบิลและรัศมีโค้งงอได้ง่าย

6) ตัวเชื่อมต่อ MPO หรือตัวเชื่อมต่อแบบไม่ต่อเนื่องที่ด้านหน้ารวมทั้ง LC, SC และ MU

มีโหมดมัลติโหมดมัลติโหมดและมีหลายแบบที่เหมาะกับแสงเลเซอร์

แอพพลิเคชัน

1. เหมาะสำหรับ เครื่องบินด้านหลังความหนาแน่นสูงและโซลูชั่นแผงวงจร (PCB) ในระบบข้อมูลและระบบ โทรคมนาคม

2. ใช้ในตัวส่งสัญญาณและตัวรับสัญญาณตัวเชื่อมต่อ MPO มี ความหนาแน่นถึงมาตรฐานการเชื่อมต่อมาตรฐานถึง 12 เท่าทำให้ ประหยัดพื้นที่และประหยัดค่าใช้จ่าย

3. การออกแบบที่กะทัดรัดช่วยให้สามารถใช้งาน แอพพลิเคชั่นที่มีเส้นใยสูงได้โดย ใช้สายไฟขนาดเล็กและน้ำหนักเบาเหมาะสำหรับใช้กับข้อ จำกัด ของพื้นที่ติดตั้ง

4. การเชื่อมต่อ MPO ช่วยให้ใช้เส้นใยได้ดีกับสถานการณ์บนเดสก์ท็อปที่ผู้ใช้คนเดียวต้องเข้าถึงเครือข่ายหลายแห่ง เวลาในการติดตั้งลดลง อย่างมากเนื่องจากการเชื่อมต่อเดียวอาจทำให้ผู้ใช้สามารถเข้าถึงเครือข่ายได้มากถึง 6 เครือข่าย

บริการของเรา

1. ราคาที่แข่งขันได้
2. การจัดส่งอย่างรวดเร็ว
3. ตัวอย่างฟรีที่มีให้
4. การรับประกันระยะเวลา
5. คุณภาพที่เชื่อถือได้มีบริการ OEM
6. ผลิตภัณฑ์ระดับมืออาชีพและการสนับสนุนด้านเทคนิค
7. ตอบคำถามง่ายๆสำหรับคำถามหรือข้อสงสัยใด ๆ
8. บริการเสริม: ยกเว้นผลิตภัณฑ์ที่ดีเราสามารถให้บริการที่ดีในด้านโลจิสติกส์และความช่วยเหลืออื่น ๆ ที่คุณอาจต้องการ