SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ข่าว

DYS จัดแสดงใน OFC 2019 ระหว่างวันที่ 5-7 มีนาคมในซานดิเอโกสหรัฐอเมริกาซึ่งประสบความสำเร็จอย่างมาก

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    บริษัท ข่าว

    DYS จัดแสดงใน OFC 2019 ระหว่างวันที่ 5-7 มีนาคมในซานดิเอโกสหรัฐอเมริกาซึ่งประสบความสำเร็จอย่างมาก

    DYS จัดแสดงใน OFC 2019 ระหว่างวันที่ 5-7 มีนาคมในซานดิเอโกสหรัฐอเมริกาซึ่งประสบความสำเร็จอย่างมาก

    นิทรรศการ OFC เป็นการประชุมและนิทรรศการระดับโลกที่ใหญ่ที่สุดสำหรับผู้เชี่ยวชาญด้านการสื่อสารทางแสงและเครือข่าย นี่เป็นครั้งที่ห้าที่เราอยู่ที่นั่น DYS มุ่งเน้นไปที่การแสดงผลิตภัณฑ์ระดับไฮเอนด์รวมถึงชุดประกอบ MTP สายแพตช์กลางแจ้งตัวเชื่อมต่อความหนาแน่นสูงชุดเบรคตัว ฯลฯ

    ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงของ DYS การจัดการการผลิตมาตรฐานและการบริการลูกค้าที่เหนือกว่าชนะใจลูกค้าจำนวนมากในตลาดอเมริกาเหนือ

    นิทรรศการ: OFC 2019
    บูธ #: 4722
    วันที่: 5-7 มีนาคม

    เพิ่ม: San Diego, USA

    เราหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้พบคุณในปีหน้าที่เมืองซานติอาโกประเทศสหรัฐอเมริการะหว่างวันที่ 10-12 มีนาคม 2563

    DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success. DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success.


    DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success. DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success.

    ผับเวลา : 2019-03-09 10:50:39 >> รายการข่าว
    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: 86-0755-29650336

    แฟกซ์: 86-0755-29510505

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)