SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Cable Assemblies

ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในและภายนอกอาคารที่กันน้ำในตัว AARC สายไฟ Patch Cord

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในและภายนอกอาคารที่กันน้ำในตัว AARC สายไฟ Patch Cord

    ประเทศจีน ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในและภายนอกอาคารที่กันน้ำในตัว AARC สายไฟ Patch Cord ผู้ผลิต
    ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในและภายนอกอาคารที่กันน้ำในตัว AARC สายไฟ Patch Cord ผู้ผลิต ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในและภายนอกอาคารที่กันน้ำในตัว AARC สายไฟ Patch Cord ผู้ผลิต ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในและภายนอกอาคารที่กันน้ำในตัว AARC สายไฟ Patch Cord ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: AARC - หญิง

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS / OEM
    หมายเลขรุ่น:: AARC Certifaction:: ISO9001, ROHS

    ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในและภายนอกอาคารรุ่น AAARC ชุดสายไฟสำหรับต่อสายไฟภายในและภายนอกอาคาร

    รายละเอียดโดยละเอียด:

    • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
    • ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM
    • หมายเลขรุ่น: AARC- หญิง
    • ประเภทไฟเบอร์: Singlemode9 / 125
    • การสูญเสีย Inserion: <0.3db
    • การสูญเสีย: > 45db
    • การ รับรอง : ISO9001, ROHS
    • เส้นผ่าศูนย์กลาง: 7.0 มม
    • สายเคเบิลสี: ดำ

    รายละเอียด:

    ชุดสายเคเบิ้ลสภาพแวดล้อมที่รุนแรงของ AARC สามารถติดตั้งได้ง่ายสำหรับแอ็พพลิเคชันถาวรหรือโทรศัพท์มือถือและส่งข้อมูลได้อย่างน่าเชื่อถือในระยะทางไกลภายใต้สภาวะแวดล้อมที่รุนแรง

     

    การประยุกต์ใช้:

    Fiber-to-the-Antenna (FTTA)


    ระบบสื่อสารเคลื่อนที่รุ่นล่าสุดและยุคถัดไป (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE ฯลฯ ) ปรับใช้เครื่องป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานกับรีโมทคอนโทรลที่เสาอากาศเสาอากาศ

     

    สายเคเบิลอัตโนมัติและอุตสาหกรรม

    AARC ให้ความน่าเชื่อถือและความปลอดภัยในการใช้งานสูงสุด การออกแบบที่มีความทนทานให้ความแข็งแรงเชิงกลและความร้อนสูงสุดซึ่งช่วยให้เส้นข้อมูลมีชีวิตแม้ในกรณีที่
    ช็อก, แรงสั่นสะเทือนที่แรงที่สุดหรือใช้ผิดวัตถุประสงค์โดยอุบัติเหตุ

     

    ระบบเฝ้าระวัง

    ผู้ผลิตกล้องรักษาความปลอดภัยเลือกช่องเสียบ AARC สำหรับขนาดกะทัดรัดและการออกแบบที่ทนทาน แอสเซมบลีของ AARC ติดตั้งง่ายแม้ในพื้นที่ที่เข้าถึงได้ยากและให้ความปลอดภัยในการติดตั้งสูงสุด

     

    อาคารเรือและเรือ

    ความต้านทานการกัดกร่อนสูงช่วยให้ทั้งเรือและพลเรือนสร้างเรือใช้ชุดระบบ AARC สำหรับระบบสื่อสารบนกระดาน ตัวเชื่อมนิกเกิลชุบนิเกิลทนต่อสภาพแวดล้อมที่ชื้นและเค็มและรับประกันอายุการใช้งานได้นานถึง 20 ปีขึ้นไป

     

    ออกอากาศ

    มีระบบสายเคเบิลแบบเคลื่อนที่และชุด AARC สำหรับติดตั้งสายเคเบิลชั่วคราว
    จำเป็นสำหรับการกระจายเสียงของการแข่งขันกีฬารถแข่ง ฯลฯ และสำหรับการเชื่อมต่อชั่วคราวในกรณีที่เป็นอันตรายต่อธรรมชาติ

     

    คุณสมบัติที่สำคัญ:

     

    1 •ขั้วต่อไฟเบอร์ออพติกที่แข็งแรงสำหรับช่อง 2 และ 4 ช่องพร้อมกลไกการเชื่อมต่อแบบเมา

     

    2 •การป้องกัน IP68, การป้องกันความชื้นในไอเกลือและการป้องกัน EMI

     

    3 •แรงกระแทกแรงสั่นสะเทือนและความต้านทานเชิงกลสูง

     

    4 •ช่วงอุณหภูมิกว้างและช่วงสายภายในและภายนอกอาคารที่หลากหลาย

     

    5 •ติดตั้งได้ง่ายเชื่อถือได้และประหยัดค่าใช้จ่าย

     

     

    ประสิทธิภาพออฟติคอล:

     

    1. ความสูญเสีย / IEC 61300-3-34

    2.singlemode typ ≤ 0.2 dB 97% ≤ 0.45 dB


    3.multimode typ ≤ 0.2 dB 97% ≤ 0.50 d

     


    การสูญเสีย / IEC 61300-3-6 singlemode ≥ 50 dB

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)