SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Attenuator

Variable 5 db Fiber Optic Attenuator For Optical Network

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Variable 5 db Fiber Optic Attenuator For Optical Network

    ประเทศจีน Variable 5 db Fiber Optic Attenuator For Optical Network ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen(China)
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: VOA
    Mode: Single-mode or Multi-mode
    Attenuation value: 0.6~ 60 dB
    Telecordia standard: GR-910-COR

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก การใช้งาน: การทดสอบระบบ
    สิ่งอำนวยความสะดวก: มีเสถียรภาพและความน่าเชื่อถือสูง PDL (dB): ≤0.15
    อุณหภูมิในการทำงาน (℃): 0 ~ + 70 ขนาด (มม.): 26 × 18 × 8

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติกตัวแปร 5 ตัวสำหรับเครือข่ายออปติคัล


    รายละเอียดโดยละเอียด:
    ชื่อแบรนด์:   DYS / OEM
    ความแม่นยำในการปรับค่า (dB): 0.02
    PDL (เดซิเบล): ≤ 0.15
    ขนาด (มม.): 26 × 18 × 8
    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (℃): -40 ~ + 85

    การประยุกต์ใช้งาน

    ·เครือข่ายออปติคอล
    ·โทรคมนาคมสื่อสาร
    ·การทดสอบระบบ
    ห้องปฏิบัติการวิจัยและพัฒนา

    คุณสมบัติ
    · WideWavelengthrange
    ·ช่วงการลดทอนกว้าง
    ·ความแม่นยำสูง
    ·เสถียรภาพและความน่าเชื่อถือสูง

    ข้อมูลจำเพาะ

    ชนิด

    1310

    1550

    1310/1550 หน้าต่างคู่

    850/1310

    ความยาวคลื่น (นาโนเมตร)

    1310 ± 50

    1550 ± 50

    1260 ~ 1650

    850 ± 40 หรือ 1310 ± 40

    ช่วงการลดทอน (dB)

    0.6 ~ 60

    0.6 ~ 60

    0.8 ~ 60

    0.8 ~ 40

    การสูญเสียเดิม (dB)

    ≤0.6

    ≤0.6

    ≤0.8

    ≤0.8

    การสูญเสียกลับ (dB)

    ≥ 50

    ≥ 30

    ปรับความแม่นยำ (dB)

    0.02

    ประเภทไฟเบอร์

    SMF-28e (9/125)

    50/125 หรือ 62.5 / 125

    PDL (dB)

    ≤0.15

    ขนาด (มม.)

    26 × 18 × 8

    อุณหภูมิในการทำงาน (℃)

    0 ~ + 70

    อุณหภูมิการเก็บรักษา (℃)

    -40 ~ + 85

    * ข้อกำหนดด้านบนไม่มีตัวเชื่อมต่อ
    * ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถทำตามคำขอของลูกค้า

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)