ST - ST Optical Fiber Adapter Singlemode simplex , High Size Precision

รายละเอียดสินค้า:
Place of Origin: Shenzhen(China)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: ST Optical Fiber Adapter
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Indivudual Packing or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: L/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

รายละเอียดสินค้า

ST - ST อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล Singlemode simplex, Precision High Precision

รายละเอียดโดยละเอียด:

หมายเลขรุ่น: เซนต์

สี Boby: สีเขียว

แพคเกจ: กล่องพลาสติก

รายละเอียดการจัดส่ง: ภายใน 3 วัน

รายละเอียด ST Adapter:

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคของ DYS FIBER Optic ของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคอะแด็ปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคชนิดต่างๆเช่นอะแดปเตอร์ FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC - SC, FC - ST, SC - ST, LC- LC-SC etc.Integrative การก่อสร้างของการเชื่อมต่อการสูญเสียการแทรกที่ดีและต่ำและ returnloss สูงสามารถ satify ความต้องการของการเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วที่แน่นอน lastingand มั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

ใบสมัคร

ระบบ CATV

โทรคมนาคม

เครือข่ายออฟติคอล

เครื่องมือทดสอบ / การวัด

ไฟเบอร์เข้าบ้าน

คุณสมบัติ:

ความแม่นยำสูง

การทำซ้ำได้ดี

ความผันแปรที่ดี

เสถียรภาพอุณหภูมิที่ดี

สวมใส่ได้สูง

ข้อมูลจำเพาะ:

ข้อมูลจำเพาะ

การสูญเสียการแทรก <0.20 dB
เสียบและถอดปลั๊กไฟ 200-600 (g / f)
ความทนทาน เสียบปลั๊กและถอดปลั๊กออก 1000 ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40 + 75
ตัวเลือกการสั่งซื้อ
วัสดุที่อยู่อาศัย วัสดุแขน ช่อง ใบสมัคร
ทองเหลืองชุบนิกเกิล เพชรรัสเซีย Simplex SC / PC
ทองแดง คู่ SC / APC

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้