ST Low Insertion Loss Fiber Optic Patch Cord For Telecom / CATV Systems

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: ST Optical Fiber Patch Cord
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

รายละเอียดสินค้า

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกสำหรับสายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

รายละเอียดโดยย่อ:

หมายเลขรุ่น: ST

ชื่อรุ่น: ST

ประเภทไฟเบอร์: SM

การสูญเสีย Inserion: <0.2db

การสูญเสีย: > 45dB

ความยาว: กำหนดเอง

คุณสมบัติ

1.Price แข่งขัน

2. การสูญเสียการแทรกซึมต่ำและ PDL

3. โรงงานสิ้นสุดและผ่านการทดสอบแล้ว

4. ตัวเลือกไฟเบอร์: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 และ PM Panda Fiber

ตัวเลือกซีพียู: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

6. ตัวเลือกการพีซ: PC / UPC / APC

7. ตัวเชื่อมต่อที่มีรูพรุนเซรามิค

การประยุกต์ใช้งาน

1.Access Network

2. ระบบโทรคมนาคม / ระบบ CATV

3.FTTX

ข้อมูลจำเพาะ

พารามิเตอร์ สายไฟเบอร์ออฟติคัลมาตรฐาน
ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / พีวีซี
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี / E2000
วัสดุ Ferrule เซรามิค
การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ±
การสูญเสียการแทรก (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
การสูญเสียกลับ (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
exchangeability ≤ 0.2dB
สายเคเบิล Pigtail / Simplex / Duplex / พัดลมออก Patchcord
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C) -40 ~ +85
บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้