SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Connectors

Singlemode 9 / 125 SC / UPC Fiber Optics Connectors Low insertion loss value

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Singlemode 9 / 125 SC / UPC Fiber Optics Connectors Low insertion loss value

    ประเทศจีน Singlemode 9 / 125 SC / UPC Fiber Optics Connectors Low insertion loss value ผู้ผลิต
    Singlemode 9 / 125 SC / UPC Fiber Optics Connectors Low insertion loss value ผู้ผลิต Singlemode 9 / 125 SC / UPC Fiber Optics Connectors Low insertion loss value ผู้ผลิต Singlemode 9 / 125 SC / UPC Fiber Optics Connectors Low insertion loss value ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SC/UPC Optical Fiber Connectors

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    Singlemode 9/125 ตัวเชื่อมต่อ SC / UPC Fiber Optics ค่าการสูญเสียการแทรกต่ำ

    รายละเอียดโดยย่อ:

    หมายเลขรุ่น: LC SM

    ประเภทไฟเบอร์: Singlemode9 / 125

    การสูญเสีย Inserion: <0.2db

    การสูญเสีย: > 45db

    สี: บ้านสีฟ้า

    สีสำหรับบูต: สีแดง, สีดำ

    การประยุกต์ใช้งาน


    1.CATV


    2. เครือข่ายโทรคมนาคม


    3. อุปกรณ์ทดสอบทางเลือก


    4. เครือข่ายบริเวณเฉพาะที่


    5. เครือข่ายพื้นที่กว้าง


    6.Data การประมวลผลเครือข่าย

    คุณสมบัติ


    1. ค่าการสูญเสียการแทรกต่ำ


    2. ค่าสะท้อนย้อนกลับสูง


    ความสามารถ 3.Stable และความน่าเชื่อถือสูง


    เชื่อมต่อ 4.Precis


    5. ใช้สีต่างๆ

    ข้อมูลจำเพาะ

    ชิ้น โสด Mod โหมดมัลติมีเดีย
    การสูญเสียการแทรก <0.2dB < 0.3bB
    การทดสอบแบบแทรก - ดึง 1000 ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 85 ° C
    ข้อกำหนดเกี่ยวกับเซรามิคเฟือง ความเบี่ยงเบน 125.5um concentricity: < 1um ความเบี่ยงเบน 127um concentricity: < 3um
    ไฟเบอร์ที่เหมาะสม 9 / 125um 50 / 125um, 62.5 / 125um

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)