SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Splitter

Single mode SC APC 2*4 PLC Splitter With SC / APC Connectors

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Single mode SC APC 2*4 PLC Splitter With SC / APC Connectors

ประเทศจีน Single mode SC APC 2*4 PLC Splitter With SC / APC Connectors ผู้ผลิต
Single mode SC APC 2*4 PLC Splitter With SC / APC Connectors ผู้ผลิต Single mode SC APC 2*4 PLC Splitter With SC / APC Connectors ผู้ผลิต Single mode SC APC 2*4 PLC Splitter With SC / APC Connectors ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 2*4 Fiber Opitc PLC Splitter with SC / APC connectors

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1
ราคา: 60-100usd/piece
Packaging Details: 1pcs/box
Delivery Time: 3-5 work days
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

2 * 4 ไฟเบอร์ออปติค PLC Splitter พร้อมขั้วต่อ SC / APC

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว
ยี่ห้อสินค้า: DYS
หมายเลขรุ่น: 2 * 4 Fiber Optitc PLC
โหมด: โหมดเดี่ยว
การแทรกซึมLoss≤.5 dB
การสูญเสียย้อนกลับ (dB): UPC: 50 APC: 60
อุณหภูมิในการทำงาน (° C): - 40 ~ 85
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC เซาท์แคโรไลนา เซนต์. LC หมู่

1. ข้อกำหนด

พารามิเตอร์

ข้อมูลจำเพาะ

หน่วย

ข้อสังเกต

หมายเลขช่อง

2 * 4

 

 

ความยาวคลื่นในการใช้งาน

1280 ~ 1650

นาโนเมตร

 

การสูญเสียการแทรก

≤17.4

เดซิเบล

 

เอกรูป

≤1.5

เดซิเบล

 

การสูญเสียการตกตะกอน

0.2

เดซิเบล

 

การสูญเสียผลตอบแทน

≥50

เดซิเบล

 

การควบคุมทิศทาง

≥55

เดซิเบล

 

ผมเปีย

สายเคเบิล: 0.9 /2.0/3.0mm

 

 

เอาท์พุท: ปลั๊กไฟ Fan-out 0.9 /2.0/3.0mm Cable

 

 

เชื่อมต่อ

SC / APC

N / A

<0.3dB


1.2 ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม

พารามิเตอร์

ข้อมูลจำเพาะ

หน่วย

ข้อสังเกต

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ~ +85

° C

 

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-60 ~ +85

° C

 





ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)