SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Transceiver

Single-mode Fiber Optic Transceiver Compliant IEC60825-1 / RoHS

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Single-mode Fiber Optic Transceiver Compliant IEC60825-1 / RoHS

    ประเทศจีน Single-mode Fiber Optic Transceiver Compliant IEC60825-1 / RoHS ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณโหมดเดียว แบบ: ตัวรับส่งสัญญาณ SFP
    ใบรับรอง: ISO9001, RoHS เชื่อมต่อ: LC
    แหล่งจ่ายไฟ: 3.3V การส่งผ่าน: สูงถึง 80Km

    รายละเอียดด่วน

    1. สถานที่กำเนิด: GUA, uangdong, จีน (แผ่นดินใหญ่)

    2. ชื่อแบรนด์: DYS

    3. หมายเลขรุ่น: SFP transceiver

    4. ผู้ผลิต: ใช่

    5. ใบรับรอง: ISO9001, ROHS

    ข้อมูลจำเพาะ

    1. แพคเกจ SFP พร้อมขั้วต่อ LC

    2. แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3 โวลต์

    3. ส่งสัญญาณได้มากถึง 80Km พร้อมเส้นใยโหมดเดี่ยว

    Feture

    1. แพคเกจ SFP พร้อมขั้วต่อ LC


    2. แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3 โวลต์


    3. ส่งสัญญาณได้มากถึง 80Km พร้อมเส้นใยโหมดเดี่ยว


    4. สอดคล้องกับ Telcordia (Bellcore) GR-468-CORE


    5. ความปลอดภัยตาถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองเลเซอร์ Class1 สอดคล้องกับ IEC60825-1


    6. ผลิตภัณฑ์ที่สอดคล้องกับมาตรฐาน RoHS

    ข้อมูลจำเพาะ

    หมายเลขชิ้นส่วน แพคเกจ (bps / Hz) อัตราการส่งข้อมูล TX (นาโนเมตร) มุ่ย (dBm) Rx ความไวแสง (dBm) อุณหภูมิ° C มาถึง ตัวเลือกอื่น ๆ
    H59-60L SFP 2.5G 1550nm DFB 0 ~ 5 PIN ≤-25 0-70 ° C 60km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    H39-40L SFP 2.5G 1310nm DFB -5 ~ 0 PIN ≤-22 0-70 ° C 40km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    H39-40L-D SFP 2.5G 1310nm DFB -5 ~ 0 PIN ≤-22 0-70 ° C 40km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    H39-20L SFP 2.5G 1310nm DFB -8 ~ -3 PIN ≤-22 0-70 ° C 20km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    G59-1BL SFP 1.25G 1550nm DFB 0 ~ 5 APD ≤-32 0-70 ° C 120km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    G59-80L SFP 1.25G 1550nm DFB 0 ~ 5 PIN ≤-26 0-70 ° C 80km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    G39-20L SFP 1.25G 1310nm FP -8 ~ -3 PIN ≤-24 0-70 ° C 20km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    G88-05L SFP 1.25G VCSEL 850nm -8 ~ -3 PIN ≤-19 0-70 ° C 550m DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    E39-40L SFP 155M 1310nm FP -15 ~ -3 PIN ≤-36 0-70 ° C 80km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน
    E39-20L SFP 155M 1310nm FP -15 ~ -3 PIN ≤-36 0-70 ° C 40km DDM เป็นไปตามมาตรฐาน

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเคร่งครัด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจว่าคุณภาพของผลิตภัณฑ์มีความเสถียร และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)