SFP LC SC Fast Gigabit สื่อใยแก้วนำแสงแปลง RJ45 รองรับการควบคุมการไหล

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น (จีน)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: DYS1100SS Serial Media Converter
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: 1-10usd/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องส่วนบุคคลหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T หรือ L / C, wester N Union หรือ Paypal
สามารถในการผลิต: 500000 ชิ้น / เดือน

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
หมายเลขรุ่น: DYS1100SS Serial Media Converter ประเภทพอร์ต: ไฟเบอร์ออปติก Media Converter
อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000M ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดียว / หลายโหมด
ประเภทพลังงาน: พลังงานภายใน / ภายนอก waranty: ปีที่ 2
ได้รับการรับรอง: RoHS, ISO9001

รายละเอียดสินค้า

1.Description

1) .1000m ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เครือข่ายแบบง่ายที่ทำให้สามารถเชื่อมต่อสื่อที่แตกต่างกันสองชนิดเช่นคู่ที่มีสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

2) พวกเขาได้รับการแนะนำให้รู้จักกับอุตสาหกรรมเกือบสองทศวรรษที่ผ่านมาและมีความสำคัญในการเชื่อมต่อระหว่างระบบสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่มีอยู่กับทองแดงที่มีอยู่ในระบบโครงสร้างสาย

3). พวกเขายังใช้ในการเข้าถึงเครือข่ายในเขตเมือง (MAN) และบริการขนส่งข้อมูลไปยังลูกค้ารายย่อย

2. คุณสมบัติหลัก

1) ฟังก์ชั่นการเจรจาอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP เลือก 10/100 / 1000M และ Full Duplex หรือ Half Duplex โดยอัตโนมัติ

2). พอร์ต UTP รองรับการเชื่อมต่อของ MDI / MDI-X ครอสโอเวอร์อัตโนมัติ

3). มัลติไฟเบอร์: ระยะทางสูงสุดถึง 224m / 550m

เส้นใยโหมดเดี่ยว: ระยะทางสูงสุดถึง 120 กม

4). สนับสนุนสูงสุด 1536 ไบต์แพ็คเก็ตอีเธอร์เน็ต

5). สนับสนุนการควบคุมการไหล

6). การนำแหล่งจ่ายไฟภายใน

3. ข้อกำหนดทางเทคนิค

10/100 / 1000M SFP LC SC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit ที่รวดเร็ว