SC / UPC single-mode simplex พร้อมกับเศษโลหะเลเซอร์อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง

รายละเอียดสินค้า:
Place of Origin: GuangDong ,China
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: เซาท์แคโรไลนา / UPC
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 1-10
ราคา: 1-10 us$
Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
Delivery Time: in 3 days
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Supply Ability: 50000/week

ข้อมูลรายละเอียด

ยี่ห้อ:: DYS / OEM หมายเลขรุ่น:: เซาท์แคโรไลนา / UPC
แพคเกจ:: กล่องพลาสติก

รายละเอียดสินค้า

SC / UPC single-mode simplex พร้อมกับเศษโลหะเลเซอร์อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง

เราผลิตตัวจับเวลาแบบมัลติและ singlemode ตัวเชื่อมต่อแบบหลายจุดใช้สำหรับการถ่ายโอนข้อมูลขนาดใหญ่ในระยะทางที่สั้นลง Singlemode couplers ใช้สำหรับระยะทางไกล ๆ ที่มีการถ่ายโอนข้อมูลน้อยลง Singlemode couplers มักจะถูกเลือกสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายในสำนักงานที่แตกต่างกันและใช้กับอุปกรณ์เครือข่ายภายในแกนหลักของศูนย์ข้อมูลเดียวกัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคของ DYS FIBER Optic ของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคอะแด็ปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคชนิดต่างๆเช่นอะแดปเตอร์ FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC - SC, FC - ST, SC - ST, LC- LC-SC etc.Integrative การก่อสร้างของการเชื่อมต่อการสูญเสียการแทรกที่ดีและต่ำและ returnloss สูงสามารถ satify ความต้องการของการเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วที่แน่นอน lastingand มั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

ใบสมัคร

ระบบ CATV

โทรคมนาคม

เครือข่ายออฟติคอล

เครื่องมือทดสอบ / การวัด

ไฟเบอร์เข้าบ้าน

คุณสมบัติ:

ความแม่นยำสูง

การทำซ้ำได้ดี

ความผันแปรที่ดี

เสถียรภาพอุณหภูมิที่ดี สวมใส่ได้สูง

ข้อมูลจำเพาะ

การสูญเสียการแทรก <0.20 dB
เสียบและถอดปลั๊กไฟ 200-600 (g / f)
ความทนทาน เสียบปลั๊กและถอดปลั๊กออก 1000 ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40 + 75
ตัวเลือกการสั่งซื้อ
วัสดุที่อยู่อาศัย วัสดุแขน ช่อง ใบสมัคร
ทองเหลืองชุบนิกเกิล เพชรรัสเซีย Simplex SC / PC
ทองแดง คู่

SC / APC

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้