SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Connectors

SC/UPC Fiber Optics Connectors

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    SC/UPC Fiber Optics Connectors

    ประเทศจีน SC/UPC Fiber Optics Connectors ผู้ผลิต
    SC/UPC Fiber Optics Connectors ผู้ผลิต SC/UPC Fiber Optics Connectors ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SC/UPC Optic Fiber Connectors

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: IN 3 Days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    ขั้วต่อ SC / UPC Fiber Optics

    รายละเอียดโดยย่อ:

    หมายเลขรุ่น: SC

    การสูญเสียการแทรก: <0.3dB (สูงสุด 0.5)

    กลับสูญเสีย: > 40dB

    โรงงาน: ใช่

    1. การสมัคร:

    - กรอบกระจายแสง

    - อุปกรณ์เครือข่ายออพติคอล

    - FTTH, CATV ...

    2. คุณสมบัติ:

    1) ขัดมาตรฐานมาตรฐานที่เหนือกว่า;
    2) การทดสอบทางเรขาคณิต 100%: การสูญเสียการแทรกซึม: ≤0.3 (PC); ≤0.2 (APC); ≤0.2 (UPC); ≤0.3 (SPC);

    3) การทดสอบทางเรขาคณิต 100%: ผลตอบแทนจากการลงทุน: ≥45 (PC); ≥60 (APC); ≥55 (UPC); ≥ 50 (SPC);

    4) φ0.9mm, φ2.0mm, φ3.0mmสายเคเบิลเสริม

    5) มีขั้วต่อ Simplex และ Duplex;

    6) ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดีและความทนทานที่ดี

    7) ที่มีอยู่ในพวงไฟเบอร์ริบบิ้นพัดลมออก Pigtail ใช้ได้;

    8) ตรงตามมาตรฐาน ISO9001, ROHS และ Bell แกน GR 326- แกนมาตรฐาน;

    9) ข้อกำหนดที่กำหนดเองได้รับการต้อนรับ

    2. โปรแกรมประยุกต์:

    1) CATV อุปกรณ์ทดสอบรถไฟฟ้าใต้ดิน FTTH;

    2) เครือข่ายโทรคมนาคม

    3) เครือข่ายท้องถิ่น (LAN);

    4) เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN);

    5) สถานที่ตั้งของสถานที่

    6) เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

    7) ยุติการใช้อุปกรณ์วิดีโอและอุปกรณ์ทางทหาร

    8) กรอบการกระจายแสง

    9) อุปกรณ์เครือข่ายออพติคอล

    3. ข้อกำหนด
    รายการ (Connector) พารามิเตอร์
    ประเภทไฟเบอร์ สถานะโสด
    การสูญเสียการแทรก <0.2dB
    การสูญเสียผลตอบแทน ≥45dB
    ประเภทการขัด PC UPC
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ 70 ° C
    ความต้านทานแรงดึง > 50N

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)