SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Splitter

SC/UPC Connector 1*4 PLC Fibre Optic Cable Splitter For FTTx Deployments

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

SC/UPC Connector 1*4 PLC Fibre Optic Cable Splitter For FTTx Deployments

ประเทศจีน SC/UPC Connector 1*4 PLC Fibre Optic Cable Splitter For FTTx Deployments ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC/UPC PLC 1*4

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 2.5usd
Packaging Details: as customerized
Delivery Time: 5~7 working days
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 1 * 4 พร้อมขั้วต่อ SC / UPC

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

ชื่อแบรนด์:   DYS

หมายเลขรุ่น:   1 * 4 PLC

โหมด:   สถานะโสด

การแทรกซึมLoss≤.5 dB

แม็กซ์ กำลังออฟติคอล (mw): 300

การสูญเสียย้อนกลับ (dB): UPC: 50 APC: 60

อุณหภูมิในการทำงาน (° C): -40 ~ 85

ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ : FC / SC / LC / ST / MU / E2000

คุณสมบัติที่สำคัญ

แพคเกจขนาดกะทัดรัด - เหมาะสำหรับงานขนาดเล็กและพื้นที่หนาแน่นสูง

สอดคล้องกับ Telcordia GR-1209 และ GR-1221-CORE

วัสดุกันกระแทกได้รับการจัดอันดับเป็น -40 ถึง +85 ° C อุณหภูมิในการทำงาน

เส้นใย G657A หัก

การสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL

อัตราส่วนการถ่ายเทความร้อนสูงและความสม่ำเสมอที่ดีเยี่ยม

นำเสนอการออกแบบที่ไม่เหมือนใครและการกำหนดค่าและการประยุกต์ใช้มาตรฐานอุตสาหกรรมที่สนับสนุน

การประยุกต์ใช้งาน

การปรับใช้ FTTx (GPON / BPON / EPON)

ลิงค์ CCTV / CATV

เครือข่าย Access / Metro

โทรคมนาคมแบบยาว

1 × N PLC Splitter ข้อมูลจำเพาะ

พอร์ต

1 × 2

1 × 4

1 × 8

1 × 16

1 × 32

1 × 64

ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน (นาโนเมตร)

1260 ~ 1650

การสูญเสียการแทรก (dB)

แม็กซ์ (P / S)

3.8 / 4.0

7.1 / 7.3

10.2 / 10.5

13.5 / 13.7

16.5 / 16.8

20.5 / 21.0

ความสามารถในการสูญเสีย (dB)

แม็กซ์

0.6

0.6

0.8

1.2

1.5

2.5

PDL (dB)

แม็กซ์

0.15

0.15

0.25

0.3

0.3

0.3

การสูญเสียกลับ (dB)

นาที

UPC: 50 APC: 55

Directivity (dB)

นาที

55

ไฟเบอร์อินพุตมาตรฐาน

เส้นใยเดี่ยว SMD Insensitive SM (ITU G.657A)

ไฟเบอร์เอาต์พุตมาตรฐาน

เส้นใยริบบอนขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางไม่สมมาตร (ITU G.657A)

สีเอาต์พุตมาตรฐาน

ฟ้า, ส้ม, เขียว, น้ำตาล, เทา, ขาว, แดง, ดำ (TIA / EIA 598-B)

แม็กซ์ พลังงานแสง (mw)

300

ช่วงความชื้น (rh)

5% ~ 85%

อุณหภูมิในการทำงาน (℃)

-40 ~ + 85

อุณหภูมิการเก็บรักษา (℃)

-40 ~ + 85

ตัวเลือก Connector

เอฟซี / SC / LC / ST / MU / E2000

ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์

อุปกรณ์เปลือย * ท่อขนาดเล็ก * โมดูล ABS * กล่อง LGX * 19 '' / 23 '' Rack-mount

* ข้อกำหนด Telcordia GR-1221-CORE และ G-1209-CORE
* พรีเมี่ยม spec ใช้ได้ตามคำขอ (P / S: เกรดพรีเมี่ยม / เกรดมาตรฐาน)
* ค่าปกติที่ + 23 ℃โดยไม่มีการสูญเสียของตัวเชื่อมต่อ

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)