SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Splitter

1 * 4 PLC ตัวแยกสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก PLC ตัวเชื่อมต่อ SC / UPC สำหรับการปรับใช้ FTTx

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    1 * 4 PLC ตัวแยกสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก PLC ตัวเชื่อมต่อ SC / UPC สำหรับการปรับใช้ FTTx

    ประเทศจีน 1 * 4 PLC ตัวแยกสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก PLC ตัวเชื่อมต่อ SC / UPC สำหรับการปรับใช้ FTTx ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SC/UPC PLC 1*4

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 2.5usd
    Packaging Details: as customerized
    Delivery Time: 5~7 working days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 1 * 4 พร้อมขั้วต่อ SC / UPC

    รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

    ชื่อแบรนด์:   DYS

    หมายเลขรุ่น:   1 * 4 PLC

    โหมด:   สถานะโสด

    การแทรกซึมLoss≤.5 dB

    แม็กซ์ กำลังออฟติคอล (mw): 300

    การสูญเสียย้อนกลับ (dB): UPC: 50 APC: 60

    อุณหภูมิในการทำงาน (° C): -40 ~ 85

    ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ : FC / SC / LC / ST / MU / E2000

    คุณสมบัติที่สำคัญ

    แพคเกจขนาดกะทัดรัด - เหมาะสำหรับงานขนาดเล็กและพื้นที่หนาแน่นสูง

    สอดคล้องกับ Telcordia GR-1209 และ GR-1221-CORE

    วัสดุกันกระแทกได้รับการจัดอันดับเป็น -40 ถึง +85 ° C อุณหภูมิในการทำงาน

    เส้นใย G657A หัก

    การสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL

    อัตราส่วนการถ่ายเทความร้อนสูงและความสม่ำเสมอที่ดีเยี่ยม

    นำเสนอการออกแบบที่ไม่เหมือนใครและการกำหนดค่าและการประยุกต์ใช้มาตรฐานอุตสาหกรรมที่สนับสนุน

    การประยุกต์ใช้งาน

    การปรับใช้ FTTx (GPON / BPON / EPON)

    ลิงค์ CCTV / CATV

    เครือข่าย Access / Metro

    โทรคมนาคมแบบยาว

    1 × N PLC Splitter ข้อมูลจำเพาะ

    พอร์ต

    1 × 2

    1 × 4

    1 × 8

    1 × 16

    1 × 32

    1 × 64

    ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน (นาโนเมตร)

    1260 ~ 1650

    การสูญเสียการแทรก (dB)

    แม็กซ์ (P / S)

    3.8 / 4.0

    7.1 / 7.3

    10.2 / 10.5

    13.5 / 13.7

    16.5 / 16.8

    20.5 / 21.0

    ความสามารถในการสูญเสีย (dB)

    แม็กซ์

    0.6

    0.6

    0.8

    1.2

    1.5

    2.5

    PDL (dB)

    แม็กซ์

    0.15

    0.15

    0.25

    0.3

    0.3

    0.3

    การสูญเสียกลับ (dB)

    นาที

    UPC: 50 APC: 55

    Directivity (dB)

    นาที

    55

    ไฟเบอร์อินพุตมาตรฐาน

    เส้นใยเดี่ยว SMD Insensitive SM (ITU G.657A)

    ไฟเบอร์เอาต์พุตมาตรฐาน

    เส้นใยริบบอนขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางไม่สมมาตร (ITU G.657A)

    สีเอาต์พุตมาตรฐาน

    ฟ้า, ส้ม, เขียว, น้ำตาล, เทา, ขาว, แดง, ดำ (TIA / EIA 598-B)

    แม็กซ์ พลังงานแสง (mw)

    300

    ช่วงความชื้น (rh)

    5% ~ 85%

    อุณหภูมิในการทำงาน (℃)

    -40 ~ + 85

    อุณหภูมิการเก็บรักษา (℃)

    -40 ~ + 85

    ตัวเลือก Connector

    เอฟซี / SC / LC / ST / MU / E2000

    ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์

    อุปกรณ์เปลือย * ท่อขนาดเล็ก * โมดูล ABS * กล่อง LGX * 19 '' / 23 '' Rack-mount

    * ข้อกำหนด Telcordia GR-1221-CORE และ G-1209-CORE
    * พรีเมี่ยม spec ใช้ได้ตามคำขอ (P / S: เกรดพรีเมี่ยม / เกรดมาตรฐาน)
    * ค่าปกติที่ + 23 ℃โดยไม่มีการสูญเสียของตัวเชื่อมต่อ

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)