SC / UPC 1x32 PLC แยกไฟเบอร์ออปติกโมดูล ABS สำหรับ FTTH 1260 ~ 1650nm

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: ตัวแยก PLC ขนาด 1 * 32
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: L/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS
หมายเลขรุ่น:: โมดูลตัวแยก PLC 1x32 ความยาวคลื่นปฏิบัติการ:: 1260 ~ 1650nm
ประเภทแพคเกจ:: กล่อง ABS, ประเภทมินิ, เส้นผ่าศูนย์กลางสาย:: 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม
ขั้วต่อ tyep:: SC, FC, LC, ST การรับรอง:: ISO9001, ROHS

รายละเอียดสินค้า

SC / UPC 1x32 PLC โมดูลแยกใยแก้วนำแสง ABS สำหรับ FTTH

ข้อมูลจำเพาะ

1xN มากถึง 64 การกำหนดค่าพอร์ต

การกำหนดค่า 2xN สูงสุด 64 พอร์ต

การสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL

1 xN หรือ 2 xN แยกใยแก้วนำแสง plc สำหรับ FTTH ใช้:

คุณสมบัติที่สำคัญ

แพ็คเกจกะทัดรัด - สะดวกสบายสำหรับการใช้งานขนาดเล็กและพื้นที่มีความหนาแน่นสูง

Telcordia GR-1209 & GR-1221-CORE

วัสดุแจ็คเก็ตพิกัดอุณหภูมิ -40 ถึง +85 ° C

ใยอาหาร G657A โค้งงอ

การสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL

อัตราการสูญพันธุ์ของโพลาไรซ์สูงและความสม่ำเสมอที่ยอดเยี่ยม

เสนอการออกแบบที่ไม่ซ้ำกันและกำหนดค่าและสนับสนุนแอปพลิเคชันมาตรฐานอุตสาหกรรม

การประยุกต์ใช้งาน

การปรับใช้ FTTx (GPON / BPON / EPON)

ลิงค์กล้องวงจรปิด / CATV

การเข้าถึงเครือข่าย / เมโทร

โทรคมนาคมระยะไกล

ข้อมูลจำเพาะแยก PLC 1 × N

พอร์ต 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
การสูญเสียการแทรก (dB) แม็กซ์ (P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.8 20.5 / 21.0
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) แม็กซ์ 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
PDL (dB) แม็กซ์ 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) นาที UPC: 50 APC: 55
ทิศทาง (dB) นาที 55
ไฟเบอร์อินพุตมาตรฐาน โค้งเดี่ยวไว SM เดี่ยวไฟเบอร์ (ITU G.657A)
ไฟเบอร์เอาต์พุตมาตรฐาน โค้งริบบิ้นใย SM ที่อ่อนไหว (ITU G.657A)
สีเอาต์พุตมาตรฐาน น้ำเงิน, ส้ม, เขียว, น้ำตาล, เทา, ขาว, แดง, ดำ (TIA / EIA 598-B)
Max.Optical Power (mw) 300
ช่วงความชื้น (rh) 5% ~ 85%
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -40 ~ + 85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ + 85
ตัวเลือกการเชื่อมต่อ เอฟซี / SC / LC / ST / MU / E2000
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์ อุปกรณ์เปลือย * มินิหลอด * โมดูล ABS * กล่อง LGX * 19 '' / 23 '' แร็คเมาท์
* ได้มาตรฐาน Telcordia GR-1221-CORE และ G-1209-CORE
* ข้อกำหนดพิเศษมีให้บริการตามคำขอ (P / S: เกรดพรีเมียม / เกรดมาตรฐาน)
* ค่าทั่วไปที่ + 23 ° C โดยไม่สูญเสียขั้วต่อ

ข้อมูลจำเพาะแยก PLC 2 × N

พอร์ต 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
การสูญเสียการแทรก (dB) แม็กซ์ (P / S) 4.1 / 4.3 7.4 / 7.6 10.8 / 11.0 14.3 / 14.5 17.3 / 17.5 20.7 / 21.5
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) แม็กซ์ 0.8 0.8 1.5 2.0 2.5 2.5
PDL (dB) แม็กซ์ 0.2 0.2 0.3 0.4 0.4 0.4
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) นาที UPC: 50 APC: 55
ทิศทาง (dB) นาที 55
ไฟเบอร์อินพุตมาตรฐาน โค้งคู่ไวเอสเอ็มไฟเบอร์ (ITU G.657A)
ไฟเบอร์เอาต์พุตมาตรฐาน โค้งริบบิ้นใย SM ที่อ่อนไหว (ITU G.657A)
สีเอาต์พุตมาตรฐาน น้ำเงิน, ส้ม, เขียว, น้ำตาล, เทา, ขาว, แดง, ดำ (TIA / EIA 598-B)
Max.Optical Power (mw) 300
ช่วงความชื้น (rh) 5% ~ 85%
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -40 ~ 85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ 85
ตัวเลือกการเชื่อมต่อ เอฟซี / SC / LC / ST / MU / E2000
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์ อุปกรณ์เปลือย * มินิหลอด * โมดูล ABS * กล่อง LGX * 19 '' / 23 '' แร็คเมาท์

* ได้มาตรฐาน Telcordia GR-1221-CORE และ G-1209-CORE
* ข้อกำหนดพิเศษมีให้บริการตามคำขอ (P / S: เกรดพรีเมียม / เกรดมาตรฐาน)
* ค่าทั่วไปที่ + 23 ° C โดยไม่สูญเสียขั้วต่อ

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ส่งออกไปยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้