SC / UPC - SC / UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลดูเพล็กซ์มัลติโหมดสีเขียว

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ใยแก้วนำแสง
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 1
ราคา: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด:: เจ้อเจียง จีน หมายเลขรุ่น:: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
ประเภทการเชื่อมต่อ:: เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / FC / E2000 / MTRJ / DIN / D4 แจ็คเก็ตไฟเบอร์: 0.9mm / 2.0mm / 3.0mm
แกนเส้นใย: เริมเพล็กซ์ ผลตอบแทนการสูญเสีย: ≥55dB (MM)
แทรกการสูญเสีย: .300.30 dB แจ็คเก็ต: Riser (OFNR), Plenum (OFNP), LSZH
ความยาว: 1m, 2m, 5m, ที่กำหนดเอง ได้รับการรับรอง: ISO9001, ROHS
การควบคุมคุณภาพ: ทดสอบ 100% ก่อนที่จะส่ง

รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมีให้เลือกใช้งานทั้งแบบซิงเกิลโหมดและมัลติโหมด

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทั้งแบบ singlemode และ multimode มาพร้อมกับปลอกเซอร์โคเนียเซอร์โคเนียที่มี PC ขัดเงาล่วงหน้า UPC โปรไฟล์ APC และปลายทรงกลมนูน

ประเภทใบหน้าปลายเหล่านี้ช่วยให้ขัดได้เร็วขึ้นและสะท้อนกลับต่ำและสูญเสียแสงในขณะที่มั่นใจได้ในการทำซ้ำสูงสุด

การประยุกต์ใช้

1.Telecommunications

2. CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและการวัด

3. อุตสาหกรรมทหาร

4.Medical

คุณสมบัติ

1. การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ

2. พื้นผิวปลายพื้นผิว pre-domed

3. ความอดทนที่ยอดเยี่ยมกล

4. Good ในการทำซ้ำ

5. Good ในการแลกเปลี่ยน

6. การผลิตสีเขียว, CE, RoHS มาตรฐาน

ข้อดีของผลิตภัณฑ์
1. วัสดุของปลอกโลหะเซรามิก: เซอร์โคเนียมที่มีคุณภาพมีเสถียรภาพและง่ายสำหรับขัด
2. กำลังการผลิตที่ดี (20K-30K เชื่อมต่อชิ้นในแต่ละวัน)
3. เวลาจัดส่งที่รวดเร็ว (5-7days)
4. สอดคล้องกับระบบคุณภาพ ISO9001
5. การทดสอบ 100% ก่อนที่จะส่ง
6. 3D ผ่านการทดสอบพร้อมรายงานตัวเลือก
7. ทุกชนิดของตัวเชื่อมต่อสำหรับตัวเลือก (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905 และอื่น ๆ )

พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์


โหมด สถานะโสด มัลติ
ขัด UPC APC พีซี
การสูญเสียการแทรก ≤0.30dB ≤0.20dB ≤0.20dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB ≥60dB ≥30dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
ความทนทาน (500 Matings) ≤0.2dB
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ ~ + 60 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -45 ℃ ~ + 85 ℃
ทนไฟ IEC 60794-2-30
มาตรฐาน ROHS, IEC และ GR-326

ประเภทไฟเบอร์ สถานะโสด: (1) 9/125-G652D (2) 9/125-G655 (3) 9/125-G657A, G657A2 (4) 9/125-G657B3
มัลติ: (5) 50/125-OM2 (6) 62.5 / 125 OM1 (7) 50/125-OM3 (8) 50/125-OM4 (9) 50/125-OM5
ยี่ห้อไฟเบอร์ YOFC, Corning, Sumitomo, Fujikura
เชื่อมต่อ SC / PC, SC / APC, LC / PC, LC / APC, FC / PC, FC / APC, ST / PC, E2000 / PC, E2000 / APC, MU / PC, MTRJ / หญิง, MTRJ / ชาย, MPO / MTP, DIN / PC, SMA / PC, D4 / PC
ประเภทสายไฟ เริม, ดูเพล็กซ์
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.8mm, 3.0mmm, 4.1mm
สายแจ็คเก็ต PVC, OFNR, LSZH, OFNP
ความยาว (M) 0.5, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m ... ที่กำหนดเอง