SC / APC Singlemode 9 / 125 Fiber Optics Connectors

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC/APC Optic Fiber Connectors
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

รายละเอียดสินค้า

SC / APC Singlemode 9/125 ข้อต่อใยแก้วนำแสง

รายละเอียดโดยย่อ:

หมายเลขรุ่น: SC / APC SM

ประเภทไฟเบอร์: Singlemode9 / 125

การสูญเสีย Inserion: <0.2db

การสูญเสีย: > 45db

สีที่อยู่อาศัย: บ้านสีเขียว

สีรถ: สีแดง, สีดำ

การประยุกต์ใช้งาน


1.CATV


2. เครือข่ายโทรคมนาคม


3. อุปกรณ์ทดสอบทางเลือก


4. เครือข่ายบริเวณเฉพาะที่


5. เครือข่ายพื้นที่กว้าง


6.Data การประมวลผลเครือข่าย

คุณสมบัติ


1. ค่าการสูญเสียการแทรกต่ำ


2. ค่าสะท้อนย้อนกลับสูง


ความสามารถ 3.Stable และความน่าเชื่อถือสูง


เชื่อมต่อ 4.Precis


5. ใช้สีต่างๆ

ข้อมูลจำเพาะ

ชิ้น โสด Mod โหมดมัลติมีเดีย
การสูญเสียการแทรก <0.2dB < 0.3bB
การทดสอบแบบแทรก - ดึง 1000 ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 85 ° C
ข้อกำหนดเกี่ยวกับเซรามิคเฟือง ความเบี่ยงเบน 125.5um concentricity: < 1um ความเบี่ยงเบน 127um concentricity: < 3um
ไฟเบอร์ที่เหมาะสม 9 / 125um 50 / 125um, 62.5 / 125um

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้