SC / APC -LX.5 / APC Simplex Fiber Optic Patch Cord for Access Network

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC / APC -LX.5 / APC
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS / OEM
หมายเลขรุ่น:: SC / APC -LX.5 / APC Certifaction:: ISO9001, ROHS
การสูญเสีย Inserion:: &lt;0.2db</span> การสูญเสียกลับ:: &gt; 45db

รายละเอียดสินค้า

สายไฟเบอร์ออปติก SC / APC-LX.5 / APC Simplex

รายละเอียดโดยละเอียด:

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM
  • หมายเลขรุ่น: SC / APC -LX.5 / APC
  • การสูญเสีย Inserion: <0.2db
  • การสูญเสีย: > 45db
  • ความยาว: กำหนดเอง
  • การ รับรอง : ISO9001, ROHS

คุณสมบัติ

1. ตัวเชื่อมต่อที่มีตัวยึดเซรามิค

2. การสูญเสียการแทรกซึมและ PDL ต่ำ

3. โรงงานสิ้นสุดและผ่านการทดสอบแล้ว

4. ตัวเลือกไฟเบอร์: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 และ PM Panda Fiber

5. ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

6. ตัวเลือกการขัดเงา: PC / UPC / APC

7. ราคา - แข่งขัน


การใช้งาน:

1. ระบบโทรคมนาคม / ระบบ CATV

2. เข้าถึงเครือข่าย

3. FTTX / FTTH / FTTA


ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์

สายไฟเบอร์ออฟติคัลมาตรฐาน

ประเภทไฟเบอร์

เอสเอ็ม (G.652 / G.657A)

MM (OM1 / OM2 / OM3)

วัสดุแจ็คเก็ต

LSZH / OFNR / พีวีซี

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี / E2000

วัสดุ Ferrule

เซรามิค

การทดสอบความยาวคลื่น

1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ±

30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ±

การสูญเสียการแทรก (dB)
TIA / EIA-455-107

≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)

≤ 0.3dB
(PC / UPC)

การสูญเสียกลับ (dB)
TIA / EIA-455-107

≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)

≥35dB (PC / UPC)

exchangeability

≤ 0.2dB

สายเคเบิล

Patch แบบ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out

อุณหภูมิในการทำงาน (° C)

-10 ~ + 70

อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C)

-40 ~ +85

บรรจุภัณฑ์

1unit / ถุง




ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:
DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้