SC / APC 1 * 16 PLC แยกไฟเบอร์ออปติคอล Rack Mount Box การสูญเสียส่วนเกินต่ำ

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: 1 * 16 PLC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: US
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องส่วนบุคคลหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: ใน 3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50000 / สัปดาห์

ข้อมูลรายละเอียด

หมายเลขรุ่น:: 1 * 16 ความยาว: 1m, 1.5m, 2m หรือความยาวที่กำหนดเองของ
Ferrule Polish: APC, UPC, PC

รายละเอียดสินค้า

SC / APC 1 * 16 PLC แยกไฟเบอร์ออปติคอล Rack Mount Box การสูญเสียส่วนเกินต่ำ

รายละเอียดด่วน

  • ความยาว: ปรับแต่ง
  • คอนเนคเตอร์: FC, SC, LC, ST ...
  • Ferrule Polish: APC, UPC, PC
  • เส้นผ่าศูนย์กลางท่อหลวม: 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม
  • อัตราการแยก: 1: 2, 1: 4, 1: 8, 1:16, 1:32, 2:16 .....
  • Certifaction: ISO9001, ROHS

การประยุกต์ใช้งาน

โทรคมนาคมระยะไกล

CATV Systems & เซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติก

เครือข่ายท้องถิ่น

บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง

รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แต่ละกล่องหรือตามคำขอของลูกค้า
รายละเอียดการจัดส่ง: ภายใน 3 วัน

ข้อมูลเฉพาะของ rance rance

1 × N   P L C   Splitter   (วัด     ro o m   อารมณ์ ที่ ure   และ   เช่น ludes   con n ect o r   ขาดทุน)

 

 

T y pe

 

1 × 2

 

1 × 4

 

1 × 8

 

1 × 16

 

1 × 32

 

1 × 64

 

Fi เป็น r   T y p e

 

SM9 / 125, G657A1, G657A2, YOFC, Fujikura , C orning ,

 

การใช้งาน W avel e ngth (nm)

 

126 0 ~ 16 5 0

 

 

การสูญเสียการแทรก (dB)

 

T y pical

 

4.0

 

7.2

 

10. 3

 

13. 8

 

16. 8

 

20.2

 

(P / S) แม็กซ์

 

4.2

 

7.4

 

10.5

 

14

 

17

 

20.4

 

การสูญเสีย   Uniformi t y (dB)

 

แม็กซ์

 

0. 8

 

0. 8

 

0.8

 

1. 0

 

2.0

 

2. 0

 

Polariation D epe n dent Los s (dB)

 

แม็กซ์

 

0.1

 

0.1

 

0. 2

 

0. 2

 

0. 2

 

0. 2

 

Directivi t y (d B )

 

นาที

 

50

 

ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)

 

นาที

 

UPC : 50

APC: 60

 

การใช้งาน อุณหภูมิ ()

 

- 4 0 ~ 85

 

การเก็บรักษา   อุณหภูมิ ()

 

-40 ~ 85

 

เกี่ยวกับเรา:

เซินเจิ้น DYS เทคโนโลยีใยแก้วนำแสงเป็น บริษัท ชั้นนำในการพัฒนาและการผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงขั้นสูงส่วนใหญ่มีสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มและกลางแจ้งจัมเปอร์กันน้ำ CPRI, จัมเปอร์ MPO / MTP, จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน DYS ได้รับรางวัลเกียรติยศขององค์กรไฮเทคแห่งชาติโดยรัฐบาลเซินเจิ้นในปี 2014

ด้วยประสบการณ์หลายปีในอุตสาหกรรมใยแก้วนำแสงโรงงานของเรามีอุปกรณ์ครบครันมากกว่า 3,500 ตารางเมตรและสายการผลิตที่ไม่ใช่ฝุ่นมากกว่า 18 สายประมาณ 200 พนักงานและวิศวกรที่ผ่านการฝึกอบรมอย่างดีมีส่วนร่วมในผลิตภัณฑ์ของเราภูมิใจ เรามี 4 สายการผลิตสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายการประกอบจัมเปอร์ MPO / MTP มาตรฐานสูง 2 สายการผลิต 8 สายสำหรับจัมเปอร์มาตรฐานและ 4 สายการผลิตแยก PLC

อุปกรณ์ขัดและนำเข้าที่ทันสมัยที่สุดที่ใช้ในการทดสอบช่วยให้ผลิตภัณฑ์ของเรามีคุณภาพสูงสุดเช่นเครื่องขัด Senko เครื่องอินเตอร์เฟอเรมิเตอร์เครื่องทำความสะอาดอัตโนมัติและ OTDR, JGR และอื่น ๆ

ผลิตภัณฑ์ออพติคอลของเราทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ DYS ยังได้รับการรับรอง ISO9001, ISO14001 ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่โดดเด่นของเราชนะลูกค้าจากทั่วทุกมุมโลกใยแก้วนำแสง DYS รอคอยที่จะร่วมมือกับคุณ