SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Transceiver

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km

ประเทศจีน RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km ผู้ผลิต
RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km ผู้ผลิต RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km ผู้ผลิต RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km ผู้ผลิต RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km ผู้ผลิต RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SFP+ BIDI,10G SFP+,20km
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

ได้มาตรฐาน RoHS 10Gb / s SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ Bi-Directional, การเข้าถึง 20 กม

1270 / 1330nm TX / 1330/1270 nm RX

คุณสมบัติของสินค้า

●รองรับอัตราข้อมูล 9.95Gb / s ถึง 10.3Gb / s

● Simplex LC Connector สองทิศทาง SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง

●การวินิจฉัยแบบดิจิตอล SFF-8472 ได้มาตรฐาน

●เสียบได้ง่าย

● 1: 1270nm DFB Laser transmitter, ตัวรับ 1330nm

2: 1330nm DFB เลเซอร์ส่งสัญญาณรับ 1270nm

●อุณหภูมิเคสในการทำงาน: 0 ถึง 70 ° C

●สูงสุด 20km บน SMF 9 / 125um

●สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae 10GBASE-LR และ 10GBASE-LW

●มาตรฐาน SFP + MSA SFF-8431

การประยุกต์ใช้งาน

● 10GBASE-LR ที่ 10.3125Gbps

●ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

● 10GBASE-LW ที่ 9.953Gbps

ฟังก์ชั่นไดอะแกรม

การจัดอันดับสูงสุด ABSOLUTE

พารามิเตอร์

สัญลักษณ์

นาที.

แม็กซ์

หน่วย

บันทึก

การจ่ายแรงดัน

vcc

-0.5

4.0

V

อุณหภูมิการเก็บรักษา

-40

85

° C

ความชื้นสัมพัทธ์

85

%

หมายเหตุ: การเน้นย้ำเกินกว่าระดับสูงสุดที่แน่นอนสามารถทำให้เกิดความเสียหายถาวรต่อโมดูล

ลักษณะการทำงานของผู้สูงอายุ

พารามิเตอร์

สัญลักษณ์

นาที.

Typ

แม็กซ์

หน่วย

บันทึก

อัตราการส่งข้อมูล

อีเธอร์เน็ต

10.3125

Gb / s

ช่องไฟเบอร์

10.518

การจ่ายแรงดัน

vcc

3.13

3.3

3.47

V

vcc

V

อุปทานในปัจจุบัน

Icc 5

mA

Icc 3

400

mA

อุณหภูมิกรณีปฏิบัติการ

Tc

0

70

° C

ลักษณะทางเข้าและออกไฟฟ้า

l เครื่องส่งสัญญาณ

พารามิเตอร์

สัญลักษณ์

นาที.

Typ

แม็กซ์

หน่วย

บันทึก

diff สวิงแรงดันไฟฟ้าอินพุต

120

820

mVpp

1

Tx ปิดการใช้งานอินพุต

H

VIH

2.0

VCC + 0.3

V

L

VIL

0

0.8

เอาต์พุต Tx Fault

H

VOH

2.0

VCC + 0.3

V

2

L

VOL

0

0.8

อินพุตที่ต่างกัน ความต้านทาน

ศิน

100

Ω

l ผู้รับ

พารามิเตอร์

สัญลักษณ์

นาที.

Typ

แม็กซ์

หน่วย

บันทึก

diff สวิงแรงดันเอาท์พุท

340

650

800

mVpp

3

เอาต์พุต Rx LOS

H

VOH

2.0

VCC + 0.3

V

2

L

VOL

0

0.8

หมายเหตุ 1) TD +/- เป็น AC ภายในควบคู่ไปกับการสิ้นสุดที่ต่างกัน100Ωภายในโมดูล

หมายเหตุ 2) Tx Fault และ Rx LOS เป็นเอาต์พุตตัวสะสมแบบเปิดซึ่งควรดึงขึ้นด้วยตัวต้านทาน 4.7k ถึง10kΩบนบอร์ดโฮสต์ ดึงแรงดันไฟฟ้าระหว่าง 2.0V ถึง Vcc + 0.3V

หมายเหตุ 3) เอาต์พุต RD +/- เป็น AC คู่ภายในและควรยกเลิกด้วย100Ω (ส่วนต่าง) ที่ผู้ใช้ SERDES

ลักษณะทางสายตา

l เครื่องส่งสัญญาณ

พารามิเตอร์

สัญลักษณ์

นาที.

Typ

แม็กซ์

หน่วย

บันทึก

ความยาวคลื่นปฏิบัติการ

1260

1270

1280

นาโนเมตร

1320

1330

1340

Ave. กำลังขับ (เปิดใช้งาน)

Po

-3

3

dBm

1

อัตราส่วนการสูญพันธุ์

ER

4.5

เดซิเบล

1

ความกว้างสเปกตรัม RMS

Δλ

1

นาโนเมตร

เวลาขึ้น / ตก (20% ~ 80%)

tr / Tf

50

PS

2

แอมพลิจูดออปติคอล

OMA

-6.2

dBm

การลงโทษการแพร่กระจาย

1

เดซิเบล

ตาแสงออก

สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 0802.3ae

l ผู้รับ

พารามิเตอร์

สัญลักษณ์

นาที.

Typ

แม็กซ์

หน่วย

บันทึก

ความยาวคลื่นปฏิบัติการ

1320

1330

1340

นาโนเมตร

1260

1270

1280

ความไวแสง

PSEN

-14.4

dBm

3

นาที. เกินพิกัด

Pimax

0.5

dBm

ยืนยัน LOS

พ่อ

-30

dBm

LOS ยกเลิกการยืนยัน

Pd

-16

dBm

LOS Hysteresis

Pd-Pa

0.5

4

เดซิเบล

หมายเหตุ 1) วัดที่ 10.3125b / s ด้วย PRBS 2 31 - 1 รูปแบบการทดสอบ NRZ

หมายเหตุ 2) 20% ~ 80%

หมายเหตุ 3) ภายใต้กรณีเลวร้ายที่สุดของ ER วัดที่ 10.3125 Gb / s ด้วย PRBS 2 31 - 1 รูปแบบการทดสอบ NRZ สำหรับ BER <1x10 -12

การกำหนด PIN และฟังก์ชั่น

หมุด

สัญลักษณ์

ชื่อ / รายละเอียด

1

VEET [1]

ส่งสัญญาณกราวด์

2

Tx_FAULT [2]

ความผิดพลาดของเครื่องส่งสัญญาณ

3

Tx_DIS [3]

ส่งสัญญาณปิดการใช้งาน เลเซอร์เอาท์พุตปิดใช้งานในระดับสูงหรือเปิด

4

SDA [2]

สายข้อมูลอินเตอร์เฟสอนุกรมแบบ 2 สาย

5

SCL [2]

สายนาฬิกาอินเตอร์เฟสแบบอนุกรม 2 สาย

6

MOD_ABS [4]

โมดูลขาด ต่อสายดินภายในโมดูล

7

RS0 [5]

อัตราเลือก 0

8

RX_LOS [2]

การสูญเสียสัญญาณบ่งชี้ ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานปกติ

9

RS1 [5]

อัตราเลือก 1

10

VEER [1]

ภาคพื้นดินรับ

11

VEER [1]

ภาคพื้นดินรับ

12

RD-

รับข้อมูลกลับ Inverted AC คู่

13

RD +

รับข้อมูลออก AC คู่

14

VEER [1]

ภาคพื้นดินรับ

15

VCCR

รับเพาเวอร์ซัพพลาย

16

VCCT

แหล่งจ่ายไฟเครื่องส่งสัญญาณ

17

VEET [1]

ส่งสัญญาณกราวด์

18

TD +

ส่งสัญญาณ DATA มา AC ควบคู่

19

TD-

เครื่องส่งสัญญาณ Inverted DATA มา AC พร้อม

20

VEET [1]

ส่งสัญญาณกราวด์

หมายเหตุ :

[1] กราวด์วงจรโมดูลนั้นแยกได้จากกราวด์โมดูลภายในโมดูล

[2]. ควรดึงขึ้นด้วย 4.7k - 10k ohms บนบอร์ดโฮสต์ให้มีแรงดันไฟฟ้าระหว่าง 3.15V และ 3.6V

[3] Tx_Disable เป็นหน้าสัมผัสอินพุตที่มี pullup 4.7 ถึง 10 kΩเป็น VccT ภายในโมดูล

[4] Mod_ABS เชื่อมต่อกับ VeeT หรือ VeeR ในโมดูล SFP + โฮสต์อาจดึงที่ติดต่อนี้ได้ถึง Vcc_Host โดยมีตัวต้านทานอยู่ในช่วง 4.7 kΩถึง 10 kΩ.Mod_ABSถูกยืนยันว่า“ สูง” เมื่อโมดูล SFP + ขาดหายไปจากช่องเสียบโฮสต์

[5] RS0 และ RS1 เป็นอินพุตโมดูลและดึงต่ำถึง VeeT พร้อมตัวต้านทาน> 30 kΩในโมดูล

วงจรอินเตอร์เฟซแบบทั่วไป

แนะนำตัวกรองแหล่งจ่ายไฟ

หมายเหตุ: ควรใช้ตัวเหนี่ยวนำที่มีความต้านทาน DC น้อยกว่า1Ωเพื่อรักษาแรงดันไฟฟ้าที่ต้องการที่ขาอินพุต SFP พร้อมแรงดันไฟฟ้า 3.3V เมื่อมีการใช้เครือข่ายการกรองอุปทานที่แนะนำการเสียบฮอตของโมดูลรับส่งสัญญาณ SFP จะส่งผลให้กระแสไหลเข้าไม่เกิน 30 mA มากกว่าค่าสถานะคงที่

แพคเกจมิติ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ส่วนจำนวน

ลักษณะ

DYS-SFP + -WDM-1220

SFP + Plus BiDi, 10.3125Gbps, 1270nm, 20km, 0 ~ 70 ℃, ด้วย DDM

DYS-SFP + -WDM-1320

SFP + Plus BiDi, 10.3125Gbps, 1330nm, 20km, 0 ~ 70 ℃, ด้วย DDM

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)