Professional Manufacture MPO Optic fiber Casette module,MPO- SC

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: MPO-SC
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10
ราคา: 1 US
Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
Delivery Time: in 3 days
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Supply Ability: 50000/Week

ข้อมูลรายละเอียด

หมายเลขรุ่น:: เอ็มพีเอสซี สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน
ยี่ห้อ:: DYS มาตรฐานด้านสิ่งแวดล้อม:: เป็นไปตาม RoHS

รายละเอียดสินค้า

ผลิตด้วยมืออาชีพ MPO โมดูลใยแก้วนำแสง Casette, MPO-SC

รายละเอียดโดยละเอียด:

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS
  • หมายเลขรุ่น: MPO
  • จำนวนตัวนำสื่อไฟฟ้า: ≥ 10
  • สาย OD: สาย OD: 900um, 2.0mm และ 3.0mm พร้อมใช้งาน
  • เสื้อนอก: PVC หรือ LSZH
  • การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป (IL) :: ≤0.2dB
  • การสูญหายของผลตอบแทน (RL) :: ≥55dB
  • มาตรฐานอุตสาหกรรม :: ITU-TG.652.D, IEC 60793, DIN VDE 0888
  • มาตรฐานด้านสิ่งแวดล้อม: เป็น ไปตาม RoHS

MPO Cassette:

Cassette MPO ของ DYS-Fiber ได้ รับการทดสอบล่วงหน้าและมาพร้อมกับขั้วต่อ MPO ขนาด 12 หรือ 24 เส้นที่ด้านหลังซึ่งแยกออกมาจากขั้วต่อเดี่ยวหรืออาร์เรย์ที่ด้านหน้า Cassettes ถูกสร้างตามความต้องการด้านการกำหนดค่าของคุณและโมดูลต่างๆถูกสร้างขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณโดยเฉพาะ เลือกจากตัวเชื่อมต่อที่หลากหลาย ได้แก่ LC, SC และ MU สำหรับการใช้งาน OM1, OM2, OM3, OM4 และ OS2

คุณสมบัติ:

1. มีรูปแบบลายมาตรฐาน Black LGX และมีให้เลือกใช้ใน Cassettes แบบกำหนดเอง

โรงงานทดสอบ 2.100% มีผลการทดสอบพร้อมกับเทปแต่ละตัว

3. คาร์ป็อตเลิร์กแบบเล่นอัตโนมัติไม่จำเป็นต้องมีการสิ้นสุดฟิลด์หรือ splices

4. อนุญาตให้มีเส้นทางการโยกย้ายที่เรียบง่ายไปยังเครือข่าย 40GbE และ 100GbE พร้อมกับเทป MPO

ตัวแปลงอะแดปเตอร์ 5.MPO ช่วยให้สามารถใช้งานสายเคเบิลและรัศมีโค้งงอได้ง่าย

6) ตัวเชื่อมต่อ MPO หรือตัวเชื่อมต่อที่ไม่ต่อเนื่องที่ด้านหน้ารวมถึง LC, SC และ MU

มีโหมดมัลติโหมดมัลติโหมดและแบบเลเซอร์ที่มีประสิทธิภาพสูงสุด

 

การใช้งาน:

1. เหมาะสำหรับ เครื่องบินด้านหลังที่ มีความละเอียดสูง และแผงวงจรพิมพ์ (PCB) ในระบบข้อมูลและระบบโทรคมนาคม

 

2. ใช้ในตัวส่งสัญญาณและตัวรับสัญญาณตัวเชื่อมต่อ MPO มี ความหนาแน่นถึงมาตรฐานการเชื่อมต่อมาตรฐานถึง 12 เท่าทำให้ ประหยัดพื้นที่และประหยัดค่าใช้จ่าย

 

3. การออกแบบที่กะทัดรัด ช่วยให้สามารถใช้งานแอพพลิเคชั่นที่มีเส้นใยสูงได้โดยใช้ สายไฟขนาดเล็กและน้ำหนักเบาเหมาะสำหรับใช้กับข้อ จำกัด ของพื้นที่ติดตั้ง

 

4. การเชื่อมต่อ MPO ช่วยให้ใช้เส้นใยได้ดีกับสถานการณ์เดสก์ท็อปที่ผู้ใช้คนเดียวต้องเข้าถึงเครือข่ายหลาย ๆ เวลาในการติดตั้งลดลงอย่างมากเนื่องจาก การเชื่อมต่อเดียวอาจทำให้ผู้ใช้สามารถเข้าถึงเครือข่ายได้มากถึง 6 เครือข่าย

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:
DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้