SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Patch Cord

Professional Industry GR - 326 FC, SC, ST Type DYS Optical Fiber Patch Cord Cable

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Professional Industry GR - 326 FC, SC, ST Type DYS Optical Fiber Patch Cord Cable

    ประเทศจีน Professional Industry GR - 326 FC, SC, ST Type DYS Optical Fiber Patch Cord Cable ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Rohs: Yes
    Cable Materials: PVC,LSZH,OFNP
    Model: sc,fc,st

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1 Unit/Units
    Packaging Details: 1pcs in 1packing
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    Professional Industry GR-326 FC, SC, สายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคอลสายไฟ DYS รุ่น ST

    รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

    ชื่อแบรนด์:   DYS

    หมายเลขรุ่น: Professional Industry GR - 326 FC

    โหมด:   Singlemode

    การสูญเสียการแทรก 0.3dB

    การใช้งาน:

    GR - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 326 สาย (SC, FC, ST)

    ใยแก้วนำแสง PATCH CORD
    การทดลอง Bellcord GR-326
    ตอบสนองความต้องการของ EUROPE ROHS
    ค่าการสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

    สายไฟเบอร์ออปติก OPTIC ของ DYS FIBER OPTIC มีประสบการณ์มากมายในอุตสาหกรรมชิ้นส่วนพาสซีฟไฟเบอร์ออปติกโดยเฉพาะอย่างยิ่งเราเป็นมืออาชีพในการผลิตสายแพทช์และสายพายสำหรับตุ๊กตาหมูที่มีให้เลือกหลายแบบเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, MU , E2000, DIN, D4, MPO etc.Meet ยุโรป ROHS request.Good และต่ำการแทรกค่าสูญเสียและการสูญเสียผลตอบแทนสูง valuecansatisfy ความต้องการของรวดเร็วในการเชื่อมต่อสภาพแวดล้อมที่ยาวนานและมั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

    เราสามารถจัดหาทุกชนิดของไฟเบอร์ออปติก Patch Cable, ปกติและพิเศษลูกค้ายินดีต้อนรับเข้าเยี่ยมชมโรงงาน !!!

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)