สายเคเบิลกันน้ำกันน้ำกลางแจ้ง 24 สาย OM4 MPO MTP Connector Patch Cable

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: OM4 MPO 24 ไฟเบอร์
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: L/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน หมายเลขรุ่น: ไฟเบอร์ OM4 MPO 24
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 5.0 จำนวนเส้นใย: 12, 24
การสูญเสียการแทรก: น้อยกว่า 0.35dB ความยาว: ที่กำหนดเอง
การบรรจุ: กระเป๋าส่วนบุคคล ผ่านการทดสอบรูปทรงเรขาคณิตหรือตอนนี้: ผ่าน 100%

รายละเอียดสินค้า

ชุดสายริบบิ้น DYS / MPO / MTP และชุดสายเคเบิล mulitcore ช่วยอำนวยความสะดวกในการติดตั้งสายเคเบิลแกนหลักที่มีความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมเส้นใยสูงอื่น ๆ อย่างรวดเร็วช่วยลดเครือข่ายในช่วงเวลาหรือค่าใช้จ่าย

MTP / MPO ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างแผ่นเทปแผงหรือพัดลมลึกหนาบางนั้นมีให้ในประเภท typs ไฟเบอร์ในรุ่นมาตรฐาน 8, 12, 24 หรือ 48 แกนโดยใช้โครงสร้าง microcables ขนาดกะทัดรัด สายเคเบิลขนาดกะทัดรัดปรับการใช้สายเคเบิลให้เหมาะสมและปรับปรุงการไหลเวียนของอากาศ

สายเคเบิล MPO / MTP เหล่านี้สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงสุดมีการเสนอรุ่น Elite ที่มีการสูญเสียต่ำซึ่งมีการแทรก loww ต่ำสำหรับเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการงบประมาณด้านพลังงาน

ใบสมัคร

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล

พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์

สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง

คุณสมบัติและประโยชน์

Ulitize ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP

การปรับใช้อย่างรวดเร็ว

โรงงานถูกยกเลิก

ทดสอบ 100%

สายเคเบิลความหนาแน่นสูง

ปรับปรุงประสิทธิภาพ

สอดคล้องกับคำสั่ง 200/95 / EC (RoHS)

ขั้วต่อ MPO สอดคล้องกับ IEC-61754-7

ข้อกำหนดคุณสมบัติของตัวเชื่อมต่อ

แบบ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
ขัด PC, APC
ตัวเชื่อมต่อ Fiber Count 8, 12, 24 core
สีที่อยู่อาศัย

มาตรฐาน (สีเขียว)

ยอด (สีเหลือง)

มาตรฐาน (สีเบจ)

อีลิท (AUQA)

มาตรฐานการสูญเสียการแทรก น้อยกว่า 0.7dB น้อยกว่า 0.5dB
การสูญเสียการแทรกประเภทอีลิท น้อยกว่า 0.35dB น้อยกว่า 0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย PC> 50dB, APC> 60dB > 30dB
ความทนทาน (500 matings) น้อยกว่า 0.2dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1300nm

Fiber Perfomance ข้อมูลจำเพาะ

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm 5.5mm หรือกำหนดเอง
จำนวนเส้นใย 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 แกน
ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
แจ็คเก็ตสี Yeloow, ส้ม, Aqua, ม่วง
วัสดุแจ็คเก็ต OFNR, OFNP, PVC, LSZH
แรงดึง 500N
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ถึง 70 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ถึง 75 ℃