SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Adapter

อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน

    ประเทศจีน อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน ผู้ผลิต
    อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน ผู้ผลิต อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน ผู้ผลิต อะแดปเตอร์สายสัญญาณเสียงไฟเบอร์ออปติก LC APC ดูเพล็กซ์ขนาดความแม่นยำสูงอายุการใช้งานยาวนาน ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น (จีน)
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์เพล็กซ์ LC / APC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: 1-10usd/pcs
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องแยกเฉพาะหรือตามคำขอของลูกค้า
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ LC APC ที่ไม่มีตัวแปลงอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์แบบแปลน

    บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

    รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: กล่องพลาสติกหรือตามคำขอของลูกค้า
    รายละเอียดการจัดส่ง: 3 ~ 4 วัน

    LC / APC duplex Adapter อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง

    อะแดปเตอร์ของ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วนำแสงและเสริมสร้างสัญญาณ
    เราผลิตตัวจับเวลาแบบมัลติและ singlemode ตัวเชื่อมต่อแบบหลายจุดใช้สำหรับการถ่ายโอนข้อมูลขนาดใหญ่ในระยะทางที่สั้นลง Singlemode couplers ใช้สำหรับระยะทางไกล ๆ ที่มีการถ่ายโอนข้อมูลน้อยลง Singlemode couplers มักจะถูกเลือกสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายในสำนักงานที่แตกต่างกันและใช้กับอุปกรณ์เครือข่ายภายในแกนหลักของศูนย์ข้อมูลเดียวกัน

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคของ DYS FIBER Optic ของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคอะแด็ปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคชนิดต่างๆเช่นอะแดปเตอร์ FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC - SC, FC - ST, SC - ST, LC- LC-SC etc.Integrative การก่อสร้างของการเชื่อมต่อการสูญเสียการแทรกที่ดีและต่ำและ returnloss สูงสามารถ satify ความต้องการของการเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วที่แน่นอน lastingand มั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

    ใบสมัคร

    ระบบ CATV

    โทรคมนาคม

    เครือข่ายออฟติคอล

    เครื่องมือทดสอบ / การวัด

    ไฟเบอร์เข้าบ้าน

    คุณสมบัติ:

    ความแม่นยำสูง

    การทำซ้ำได้ดี

    ความผันแปรที่ดี

    เสถียรภาพอุณหภูมิที่ดี สวมใส่ได้สูง

    ข้อมูลจำเพาะ
    การสูญเสียการแทรก <0.20 dB
    เสียบและถอดปลั๊กไฟ 200-600 (g / f)
    ความทนทาน เสียบปลั๊กและถอดปลั๊กออก 1000 ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 + 75
    ตัวเลือกการสั่งซื้อ
    วัสดุที่อยู่อาศัย วัสดุแขน ช่อง ใบสมัคร
    ทองเหลืองชุบนิกเกิล เพชรรัสเซีย Simplex LC / UPC, LC / APC
    ทองแดง คู่ LC / UPC, LC / APC

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)