OM3 40G OFNP MPO / MTP เป็น LC Fanout Patch Cord สายไฟเบอร์ออปติกความยาวที่กำหนดเอง

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น (จีน)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: MPO / MTP-LCUPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: 1-10usd/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องแยกเฉพาะหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T หรือ L / C, Western Union หรือ Paypal
สามารถในการผลิต: 500000PCS / เดือน

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
หมายเลขรุ่น: MPO MTP เป็น LC เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0mm
จำนวนเส้นใย: 8,12, 24 การสูญเสียการแทรก: น้อยกว่า 0.3dB
ความยาว: 1 เมตรหรือกำหนดเอง ผ่านการทดสอบรูปทรงเรขาคณิตหรือตอนนี้: ผ่าน 100%
ประเภทขัด:: PC, APC ความยาว:: ที่กำหนดเอง
ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015

รายละเอียดสินค้า

ชุดสายเคเบิลมัลติคอร์ trunk แบบ MPO / MTP ช่วยให้สามารถติดตั้งสายเคเบิลแกนหลักความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมไฟเบอร์สูงอื่น ๆ ลดการติดตั้งเครือข่ายหรือลดเวลาและค่าใช้จ่าย
มันเสนอในประเภทเส้นใยในรุ่นมาตรฐาน 8, 12, 24 หรือ 48 แกนโดยใช้โครงสร้างสายเคเบิลขนาดเล็กและทนทาน
รุ่นที่มีการสูญเสียต่ำมีการเสนอการสูญเสียการแทรกต่ำสำหรับความต้องการเครือข่ายความเร็วสูงที่งบประมาณด้านพลังงานมีความสำคัญ
สายเคเบิลขนาดกะทัดรัดปรับการใช้สายเคเบิลให้เหมาะสมและปรับปรุงการไหลเวียนของอากาศ
สายเคเบิล MPO / MTP เหล่านี้สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบคุณภาพสูงสุด


การประยุกต์ใช้งาน

  1. เครือข่ายการเข้าถึงระบบแสง
  2. พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์
  3. สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง
  4. เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

คุณสมบัติและประโยชน์

  1. ใช้ประโยชน์จากตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP
  2. การปรับใช้อย่างรวดเร็ว
  3. โรงงานถูกยกเลิก
  4. สอดคล้องกับคำสั่ง 2002/95 / EC (RoHS) และ REACH SvHC
  5. ขั้วต่อ MPO เป็นไปตามมาตรฐาน IEC-61754-7 และ EIA / TIA-604-5
  6. ทดสอบ 100% (ให้ข้อมูลทดสอบ)
  7. สายเคเบิลความหนาแน่นสูง
  8. ปรับปรุงประสิทธิภาพ

ข้อมูลจำเพาะ

Rich Text Editor, longKeySpecificationList, กด ALT 0 เพื่อขอความช่วยเหลือ

พารามิเตอร์
โหมด สถานะโสด มัลติ
ขัด PC, APC พีซี
การสูญเสียการแทรก มาตรฐาน ≤0.7dB ≤0.5dB
ขาดทุนต่ำสุด ≤0.35dB ≤0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย PC≥50dB; APC≥60dB ≥30dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
ความทนทาน (500 Matings) ≤0.2dB
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ℃ ~ + 70 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃
ทนไฟ IEC 60794-2-30
มาตรฐาน RoHS, IEC และ GR-326
สเปค
ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
ประเภทสายไฟ 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 แกน
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0 มม. (8 หรือ 12 หรือ 24 คอร์) 5.5 (24 คอร์) หรือกำหนดเอง
สายแจ็คเก็ต LSZH, OFNR, OFNP
ความยาว (M) 0.3m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m



ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้