SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Cable Assemblies

NSN Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With IP67 Waterproof Protection

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

NSN Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With IP67 Waterproof Protection

ประเทศจีน NSN Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With IP67 Waterproof Protection ผู้ผลิต
NSN Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With IP67 Waterproof Protection ผู้ผลิต NSN Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With IP67 Waterproof Protection ผู้ผลิต NSN Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With IP67 Waterproof Protection ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: NSN-NSN,NSN-LC
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
หมายเลขรุ่น: NSN -NSN ประเภทไฟเบอร์: SM 9/125, MM 50/125, MM 62.5 / 125
การนับไฟเบอร์: คู่ เสื้อคลุมสายเคเบิล: พีวีซี, LSZH
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 7.0mm การสูญเสียการแทรก: ≤0.2dB
การสูญเสียผลตอบแทน: ≥50dB Certifaction: ISO9001, ROHS

ชุดสายไฟเบอร์ออปติกภายนอก NSN พร้อมระบบป้องกันน้ำ IP67

1. ฟีเจอร์ :

1 FTTA, สถานีฐาน WiMax, แอ็พพลิเคชั่น CATV outdoor;

2> เส้นผ่าศูนย์กลางที่เลือกได้: 4.8mm, 7.0mm หรือ Customized;

3> แจ็คเก็ตเสริม: LSZH, PE, PU., หุ้มเกราะหรือหุ้มเกราะ;

4 ป้องกัน IP67 กันน้ำ

2. ภาพวาด:

NSN Boot (สำหรับสายเคเบิล 7.0 มม.) NSN Boot (สำหรับการบูต 4.8mm)

3. สมรรถนะของชุด:

ชิ้น

ข้อมูล

การสูญเสียการแทรก

≤0.2dB

การสูญเสียผลตอบแทน

เอสเอ็ม / UPC≥55dBเอสเอ็ม / APC≥65dB, MM≥35dB

ชีวิตเครื่องกล

500cycles

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิในการทำงาน

-10 ° C ~ + 50 ° C

ระดับการป้องกัน

IP67

ข้อมูลแรงดึง

แรงดึงระหว่างสายไฟและสายไฟเบอร์≥ 100N

การรับรอง

พบกับ RoHS

4. สายไฟ:

ชิ้น

ข้อมูล

ไฟเบอร์

OS2, OM1, OM2, OM3, OM4

สมาชิกของความตึงเครียด

Aramid Kevlar, หลอดหุ้มเกราะ

แม็กซ์ การผ่อนผัน

SM: ≤0.34dB / กม. ​​ที่ 1310nm, ≤0.20dB / กม. ​​ที่ 1550 นาโนเมตร

MM: ≤0.60dB / กม. ​​ที่ 1300nm, ≤ 2. 2dB / km ที่ 850nm

ความต้านทานแรงดึง (ระยะสั้น)

500N (ไม่แตกหัก)

ความต้านทานการสึกหรอ (ระยะสั้น / ระยะยาว)

1000N / 100mm

การหน่วงเวลา

IEC 60332-3

อุณหภูมิ

-40 ~ + 70 ° C

Uvioresistant

PASS

การรับรอง

พบกับ RoHS และ UL

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)