SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Terminal Box

กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงหลายพอร์ตวัสดุกล่องแยกใยแก้วนำแสง Odva

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงหลายพอร์ตวัสดุกล่องแยกใยแก้วนำแสง Odva

    ประเทศจีน กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงหลายพอร์ตวัสดุกล่องแยกใยแก้วนำแสง Odva ผู้ผลิต
    กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงหลายพอร์ตวัสดุกล่องแยกใยแก้วนำแสง Odva ผู้ผลิต กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงหลายพอร์ตวัสดุกล่องแยกใยแก้วนำแสง Odva ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: กล่องแยก ODVA ร์มินัล

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: 1-10usd/pcs
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องของแต่ละบุคคลหรือตามคำขอของลูกค้า
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    หมายเลขรุ่น:: กล่องรวมสัญญาณเทอร์มินัล ODVA ชนิด:: กล่องกระจายใยแก้วนำแสง
    การรับรอง:: ISO เครื่องหมายการค้า:: เลอ
    แพคเกจการขนส่ง:: มาตรฐานกระดาษ ข้อมูลจำเพาะ:: วัสดุ ABS
    แหล่งกำเนิดสินค้า:: จีน

    สายแพทช์กันน้ำแบบ FTTA พร้อมพอร์ตเชื่อมต่อ ODVA หลายพอร์ต (MTP / MPO / LC / SC)

    ODVA BBU RRU Patch Cable ใช้สำหรับแอพพลิเคชั่น CPRI ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในสถานีฐาน 3G, 4G และ WIMAX, Evolution ระยะยาว (LTE) และ Remote Radio Units เพื่อเชื่อมต่อ FTTA

    ODVA สายแพทช์ BBU / RRU พร้อมกับขั้วต่อฝาครอบ RRH / RRU ที่มีขนาดกะทัดรัดของ IP-67 ที่มีการต่อเชื่อมอย่างรวดเร็ว สายแพทช์เหล่านี้ถูกปิดผนึกด้วยกล่องขั้วต่อเทอร์มินัลขรุขระที่สอดคล้องกับข้อกำหนดของเสาอากาศบนเสาไร้สาย

    ด้วยการพัฒนา syatems เสาอากาศแบบกระจาย (DAS) ตัวเชื่อม ODVA กลายเป็นส่วนติดต่อมาตรฐานสำหรับสถานีฐานไร้สายรุ่นใหม่ที่เชื่อมโยงกับอุปกรณ์ FTTA ที่สร้างสภาพแวดล้อมกลางแจ้ง

    ประเพณีทั่วไป
    FTTA, แอ็พพลิเคชั่น FTTH
    3G, 4G Base Station
    การเดินสายแนวนอนและแนวตั้ง
    BBU, RRU, RRH, LTE

    ข้อได้เปรียบโดยทั่วไป
    การป้องกัน IP67, หลักฐานจากเกลือไอน้ำ
    ปิดกั้นน้ำอย่างสมบูรณ์
    การออกแบบฝาผนัง, การใช้งานง่าย, การติดตั้งที่มีประสิทธิภาพ
    น้ำหนักเบาฝุ่นละอองและ Waterpoof

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการ คุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)