MU - LC / UPC G657A2 สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวการสูญเสียการแทรกต่ำ

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: MU-LC/UPC
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 1
ราคา: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด:: เจ้อเจียง จีน ประเภทการเชื่อมต่อ:: MU-LC / UPC
แจ็คเก็ตไฟเบอร์:: 5.0mm สี:: สีเหลือง
ผลตอบแทนการสูญเสีย:: > 50db

รายละเอียดสินค้า

MU - LC / UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล G657A2 โหมดเดียวการสูญเสียการแทรกต่ำ

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมีให้เลือกใช้งานทั้งแบบซิงเกิลโหมดและมัลติโหมด
  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทั้งแบบ singlemode และ multimode มาพร้อมกับปลอกเซอร์โคเนียเซอร์โครเมี่ยมพร้อม PC ขัดเงาล่วงหน้า UPC โปรไฟล์ APC และปลายทรงกลมนูน
  • ประเภทใบหน้าปลายเหล่านี้ช่วยให้การขัดเร็วขึ้นและการสะท้อนกลับต่ำและการสูญเสียแสงในขณะที่มั่นใจในการทำซ้ำสูงสุด

คุณสมบัติ:

  • การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ
  • พื้นผิวปลายเฟอร์รารี pre-domed
  • ความอดทนเชิงกลที่ยอดเยี่ยม
  • สามารถทำซ้ำได้ดี
  • ดีในการแลกเปลี่ยน
  • การผลิตสีเขียว, CE, RoHS มาตรฐาน

การใช้งาน:

  • โทรคมนาคม
  • CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและการวัด
  • อุตสาหกรรมทหาร
  • ทางการแพทย์

พารามิเตอร์
โหมด สถานะโสด มัลติ
ขัด PC, APC พีซี
การสูญเสียการแทรก มาตรฐาน ≤0.7dB ≤0.5dB
ขาดทุนต่ำสุด ≤0.35dB ≤0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย PC≥50dB; APC≥60dB ≥30dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
ความทนทาน (500 Matings) ≤0.2dB
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ℃ ~ + 70 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃
ทนไฟ IEC 60794-2-30
มาตรฐาน ROHS, IEC และ GR-326
สเปค
ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
ประเภทสายไฟ 8, 12, 24 แกน
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 250um, 900um หรือกำหนดเอง
สายแจ็คเก็ต LSZH, OFNR, OFNP
ความยาว (M) 0.35m หรือกำหนดเอง

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ ส่งออกไปยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้