SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์MPO/MTP

MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP

ประเทศจีน MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP ผู้ผลิต
MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP ผู้ผลิต MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP ผู้ผลิต MTP - LC 24core 9/125 สายไฟเบอร์ออปติค, อุปกรณ์ที่มีอินเตอร์เฟส MPO / MTP ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: MTP-LC 24 คอร์

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

รายละเอียดด่วน:

จำนวนรุ่น: MTP-LC24

ประเภทไฟเบอร์: เอ็มเอ็ม

เส้นใยยาว: 1M, 2M, 3M, 5M หรือกำหนดเอง

การสูญเสีย Inserion: <0.5db

เราจัดหาสายไฟเบอร์ออปติก MTP และ MPO เหล่านี้มีอยู่ในการกำหนดค่าหญิงหญิงหรือชายกับชายและชายกับหญิงกำหนดค่า เวอร์ชั่นตัวผู้มีหมุด MTP สิ่งเหล่านี้สามารถทำกับตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ 12 MTP, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ 24 MTP, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ 48 แบบ มีตัวเลือกและชุดค่าผสมเพิ่มเติมให้เลือกมากมาย สายไฟเบอร์ออปติกหลายชนิดสามารถปรับแต่งได้

รายละเอียดด่วน:

ใบหน้าของตัวเชื่อมต่อ: ข้อกำหนดรูปทรงเรขาคณิตของใบหน้าปลาย MTP: EN50377-15-1

คุณภาพการ ขัด :: คุณภาพการ ขัดผิวหน้า: IEC61300-3-35

สายแพตช์ MTP ของเราออกแบบมาสำหรับโซลูชั่นศูนย์ข้อมูลที่สนับสนุนโทโพโลยีเช่น 10
Gigabit Ethernet, Fibre Channel หรือ Infiniband - ตามที่ระบุในมาตรฐานศูนย์ข้อมูล EN50173-5 และ
ISO / IEC 24764

รายละเอียด MTP:

สายแพตช์ MTP ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างเทปคาสเซ็ต MTP หรือการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่ใช้งานด้วยอินเตอร์เฟส MPO / MTP

ในกรณีที่สายแพตช์ MTP เชื่อมต่อ (ผ่านตัวเชื่อมต่อ MTPO) ไปยังสายแพตช์ MTP ตัวอื่นตัวเชื่อมต่อ MTP หนึ่งในสองตัวต้องเป็นตัวผู้ (ติดตั้งด้วยหมุด)

สายแพตช์ MTP มีให้เลือก 3 แบบแผนที่แบบลวด: แบบตรง, แบบพลิกทั้งหมดหรือแบบพลิกคู่

สายแพตช์ MTP มีให้เลือกใช้ในโหมดมัลติไฟเบอร์และโหมดเส้นใยเดี่ยว

การประยุกต์ใช้งาน

ประสิทธิภาพการประกอบชุดอุปกรณ์ MTP / MPO

ประเภท / การแสดง โหมดเดียว (ขัด APC) มัลติ (PC / Flat Polish)
มาตรฐาน ขาดทุนต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนต่ำสุด
การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥ 50dB N / A
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° c 40 ° C ถึง 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 850nm

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)