MTP - LC 24 Core อินเตอร์เฟส MPO / MTP 9/125 อุปกรณ์สายแพทช์ไฟเบอร์

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: MTP-LC 24 คอร์
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: Negotiable
ราคา: Negotiable
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: L/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

ชนิด: MPO / MTP หมายเลขรุ่น: MTP-LC24
Fiber Type: MM เส้นใยยาว: 1M, 2M, 3M, 5M หรือกำหนดเอง
การสูญเสียของ Inserion: &lt;0.5db</span> Name: Fiber Patch Cord Equipment

รายละเอียดสินค้า

MTP - LC 24 Core อินเตอร์เฟส MPO / MTP 9/125 อุปกรณ์สายแพทช์ใยแก้วนำแสง

รายละเอียดด่วน:

หมายเลขรุ่น: MTP-LC24

ประเภทไฟเบอร์: MM

ความยาวเส้นใย: 1M, 2M, 3M, 5M หรือกำหนดเอง

การสูญเสียของ Inserion: <0.5db

เราจัดหาสายไฟเบอร์ออปติก MTP และ MPO เหล่านี้มีอยู่ในการกำหนดค่าหญิงหญิงหรือชายกับชายและชายกับหญิงกำหนดค่า เวอร์ชั่นตัวผู้มีหมุด MTP สิ่งเหล่านี้สามารถทำกับตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ 12 MTP, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ 24 MTP, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ 48 MTP มีตัวเลือกและชุดค่าผสมเพิ่มเติมมากมาย สายไฟเบอร์ออปติกหลายชนิดสามารถปรับแต่งได้

รายละเอียดด่วน:

ใบหน้าของตัวเชื่อมต่อ: ข้อกำหนดรูปทรงเรขาคณิตของใบหน้าปลาย MTP: EN50377-15-1

คุณภาพการขัด :: คุณภาพการขัดผิวหน้า: IEC61300-3-35

สายแพตช์ MTP ของเราได้รับการออกแบบสำหรับโซลูชันศูนย์ข้อมูลที่สนับสนุนโทโพโลยีเช่น 10
Gigabit Ethernet, Fibre Channel หรือ Infiniband - ตามที่ระบุในมาตรฐานศูนย์ข้อมูล EN50173-5 และ
ISO / IEC 24764

รายละเอียด MTP:

สายแพตช์ MTP ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างเทปคาสเซ็ต MTP หรือการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่ใช้งานด้วยอินเตอร์เฟส MPO / MTP

ในกรณีที่สายแพตช์ MTP เชื่อมต่อ (ผ่านตัวเชื่อมต่อ MTPO) ไปยังสายแพตช์ MTP ตัวอื่นตัวเชื่อมต่อ MTP หนึ่งในสองตัวต้องเป็นตัวผู้ (ติดตั้งด้วยหมุด)

สายแพตช์ MTP มีให้เลือก 3 แบบแผนที่แบบลวด: แบบตรง, แบบพลิกทั้งหมดหรือแบบพลิกคู่

สายแพตช์ MTP มีให้เลือกใช้ในโหมดมัลติไฟเบอร์และโหมดเดี่ยว

การประยุกต์ใช้งาน

ประสิทธิภาพของชุดประกอบ MTP / MPO

ประเภท / การแสดง โหมดเดียว (ขัด APC) มัลติ (PC / Flat Polish)
มาตรฐาน ขาดทุนต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนต่ำสุด
การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥ 50dB N / A
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° c 40 ° C ถึง 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 850nm

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ส่งออกไปยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้