SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์MPO/MTP

MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables

ประเทศจีน MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables ผู้ผลิต
MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables ผู้ผลิต MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables ผู้ผลิต MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 8Core Fiber Optic MPO

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: IN 3 Days
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

MPO-LC / APC 8Core Fiber Optic MPO ไปยัง LC Patch Trunk Cables

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS
  • หมายเลขรุ่น: MPO
  • จำนวนตัวนำสื่อไฟฟ้า: ≥ 10
  • เสื้อแจ็คเก็ตกลางแจ้ง :: LSZH OFNP OFNR
  • Fiber Count :: 8/12/24/36/48/72/96/144
  • การติดฉลาก :: Standard หรือ Customize
  • ความยาวของการฝ่าวงล้อม First & Second (inches) :: 12-99 (36 "เป็นแบบปกติ)
  • การสิ้นสุด: FIRST END (MPO / MTP) SECOND END (MPO / MTP / FC / SC / LC / ST .. )
  • ความยาวสาย :: 1-999
  • ประเภทไฟเบอร์ :: OS2 / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

รายละเอียด:

หน้า วางปลายตัวเชื่อมต่อ: ข้อกำหนดรูปทรงเรขาคณิตหน้า MPO: EN50377-15-1

คุณภาพการ ขัดสี :: คุณภาพ ผิวหน้าแบบขัด: IEC61300-3-35

สายแพทช์ MPO ของเราได้รับการออกแบบมาสำหรับโซลูชันศูนย์ข้อมูลซึ่งสนับสนุน topologies เช่น 10
Gigabit Ethernet, Fibre Channel หรือ Infiniband - ตามที่ระบุในมาตรฐานศูนย์ข้อมูล EN50173-5 และ
ISO / IEC 24764

ประสิทธิภาพของส่วนประกอบ MTP / MPO การสิ้นสุด:

ประเภท / การแสดง Singlemode (APC polish) มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)
มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด
การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
การสูญเสียผลตอบแทน ≥ 50dB N / A
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° C 40 ° C ถึง 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 850nm

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)