MPO-LC / APC 8 แกนใยแก้วนำแสง Patchcord MPO เป็น LC Patch Trunk Cables ยอดการสูญเสียต่ำ

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 8Core Fiber Optic MPO
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: IN 3 Days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

รายละเอียดสินค้า

MPO-LC / APC 8Core Fiber Optic MPO ไปยัง LC Patch Trunk Cables

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS
  • หมายเลขรุ่น: MPO
  • จำนวนตัวนำสื่อไฟฟ้า: ≥ 10
  • เสื้อแจ็คเก็ตกลางแจ้ง :: LSZH OFNP OFNR
  • Fiber Count :: 8/12/24/36/48/72/96/144
  • การติดฉลาก :: Standard หรือ Customize
  • ความยาวของการฝ่าวงล้อม First & Second (inches) :: 12-99 (36 "เป็นแบบปกติ)
  • การสิ้นสุด: FIRST END (MPO / MTP) SECOND END (MPO / MTP / FC / SC / LC / ST .. )
  • ความยาวสาย :: 1-999
  • ประเภทไฟเบอร์ :: OS2 / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

รายละเอียด:

หน้า วางปลายตัวเชื่อมต่อ: ข้อกำหนดรูปทรงเรขาคณิตหน้า MPO: EN50377-15-1

คุณภาพการ ขัดสี :: คุณภาพ ผิวหน้าแบบขัด: IEC61300-3-35

สายแพทช์ MPO ของเราได้รับการออกแบบมาสำหรับโซลูชันศูนย์ข้อมูลซึ่งสนับสนุน topologies เช่น 10
Gigabit Ethernet, Fibre Channel หรือ Infiniband - ตามที่ระบุในมาตรฐานศูนย์ข้อมูล EN50173-5 และ
ISO / IEC 24764

ประสิทธิภาพของส่วนประกอบ MTP / MPO การสิ้นสุด:

ประเภท / การแสดง Singlemode (APC polish) มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)
มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด
การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
การสูญเสียผลตอบแทน ≥ 50dB N / A
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° C 40 ° C ถึง 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 850nm

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้