MPO หญิง -MOO สายไฟเบอร์ออปติคอล 12F OM3 Blue 5M

รายละเอียดสินค้า:
Place of Origin: Guangdong, China (Mainland)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: เอ็มพี
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10
ราคา: US
Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
Delivery Time: in 3 days
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Supply Ability: 50000/Week

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS / OEM
หมายเลขรุ่น:: เอ็มพี ประเภทตัวเชื่อมต่อ:: ผู้หญิง MPO
ประเภทไฟเบอร์:: MM OM3 แกน:: 12
สายเคเบิลสี:: สีน้ำเงิน การสูญเสีย Inserion:: &lt;0.6db</span>

รายละเอียดสินค้า

MPO หญิง -MOO สายไฟเบอร์ออปติคอล 12F OM3 Blue 5M

ชุดสายเคเบิล multicore MPO / MTP ช่วยอำนวยความสะดวกในการติดตั้งสายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ ซึ่งช่วยลดเวลาในการติดตั้งหรือตั้งค่าคอนฟิกของเครือข่ายได้อีกทั้งยังใช้เชื่อมต่อเทปคาสเซ็ตต์เครื่องบินหรือพัดลม
นำเสนอในรูปแบบไฟเบอร์แบบมาตรฐาน 8, 12, 24 หรือ 48 แกนโดยใช้โครงสร้างไมโครขนาดกะทัดรัดและขรุขระ
สายกระชับช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการใช้สายเคเบิลและปรับปรุงการไหลเวียนของอากาศ
สาย MPO / MTP เหล่านี้สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงสุด
รุ่นยอดขาดทุนต่ำมีการเสนอที่มีการแทรกแทรกต่ำสำหรับความต้องการของเครือข่ายความเร็วสูงที่งบประมาณไฟฟ้ามีความสำคัญ

คุณสมบัติและประโยชน์

  1. ใช้ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP
  2. ใช้งานได้รวดเร็ว
  3. ยกเลิกโรงงานแล้ว
  4. ได้รับการทดสอบ 100% (มีข้อมูลทดสอบ)
  5. สายความหนาแน่นสูง
  6. ประสิทธิภาพที่ดีที่สุด
  7. สอดคล้องกับคำสั่ง 2002/95 / EC (RoHS) และ REACH SvHC
  8. ช่องเสียบ MPO สอดคล้องกับ IEC-61754-7 และ EIA / TIA-604-5

การประยุกต์ใช้งาน

  1. เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล
  2. เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคอล
  3. ช่องเครือข่ายพื้นที่จัดเก็บข้อมูล
  4. สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง

ข้อมูลจำเพาะ

พารามิเตอร์
โหมด สถานะโสด มัลติ
ขัด PC, APC พีซี
การสูญเสียการแทรก มาตรฐาน ≤0.7dB ≤0.6dB
ยอดขาดทุนต่ำ ≤0.35dB ≤0.35dB
กลับสูญเสีย PC≥50dB; APC≥60dB ≥30dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
ความทนทาน (500 Matings) ≤0.2dB
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ℃ ~ + 70 ℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ℃ ~ + 85 ℃
ทนไฟได้ IEC 60794-2-30
มาตรฐาน RoHS, IEC และ GR-326
สเปค
ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
ประเภทสายไฟ 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 แกน
เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล 3.0 มม. (8 หรือ 12 หรือ 24 แกน), 5.5 (24core) หรือแบบกำหนดเอง
เสื้อคลุมสายเคเบิล LSZH OFNR OFNP
ความยาว (M) 0.3 เมตร 1 เมตร 2 เมตร 5 เมตร 10 เมตร 25 เมตร 50 เมตร 100 เมตร


ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้