MINI IP LC SC สาย MPO ไฟเบอร์ออปติก, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 0.25dB การสูญเสียการแทรก

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: Mini IP SC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1-10
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องส่วนบุคคลหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: ใน 3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50000 / สัปดาห์

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS
หมายเลขรุ่น: MINI IP LC SC MPO ความยาว: 10M, 30M, 50M, 100M หรือกำหนดเอง
ประเภทไฟเบอร์: G657A, G652D, OM1, OM2, OM3 ขนาดแจ็คเก็ต: 3.0 มม. / 4.6 มม. / 4 * 7 มม
วัสดุแจ็คเก็ต: LSZH, PVC, HDPE การสูญเสียการแทรก: &lt;0.25dB</span>
ผลตอบแทนการสูญเสีย: &gt; 60dB อุณหภูมิการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C

รายละเอียดสินค้า

ใบสมัคร

พื้นที่กลางแจ้ง

สภาพแวดล้อมที่เลวร้าย

กลางแจ้งอเนกประสงค์

FTTH, FTTX

คุณสมบัติ

ให้การป้องกันความชื้นและฝุ่นละอองสำหรับใช้ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

การป้องกันระดับ IP67, กันเกลือ, กันความชื้น, หมอก, กันฝุ่น

ลดการประกบของสนามอย่างมากด้วยการสูญเสียที่กำหนดไว้ที่จุดเชื่อมต่อโยงสัญญาณกันน้ำแต่ละจุด

ใช้เทคนิคการติดตั้งภาคสนามแบบดั้งเดิมสำหรับการใช้งานทางอากาศใต้พื้นดินและท่อ

การทดสอบด้วยแสง 100% เพื่อรับประกันคุณภาพและประสิทธิภาพการประกอบ

ประโยชน์ที่ได้รับ

สามารถใช้กับการออกแบบสายเคเบิลมาตรฐานอุตสาหกรรม

ติดตั้งง่ายโดยไม่ต้องใช้เครื่องมือพิเศษ

คลัปแบบเกลียว

ให้การป้องกันการโค้งงอสำหรับการติดตั้งและการใช้งานในระยะยาว

ให้ความยืดหยุ่นในการใช้ชุดประกอบที่ถูกยกเลิกจากโรงงาน

ให้ความต้านทานต่อสภาพอากาศที่เหนือกว่าสำหรับ FTTH และการใช้งานกลางแจ้งอื่น ๆ

รับประกันการใช้งานในสภาพอากาศที่รุนแรง