SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์MPO/MTP

การสูญเสียต่ำไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ OM3 MTP / MPO Loopback การทดสอบ 3D 100%

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    การสูญเสียต่ำไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ OM3 MTP / MPO Loopback การทดสอบ 3D 100%

    ประเทศจีน การสูญเสียต่ำไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ OM3 MTP / MPO Loopback การทดสอบ 3D 100% ผู้ผลิต
    การสูญเสียต่ำไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ OM3 MTP / MPO Loopback การทดสอบ 3D 100% ผู้ผลิต การสูญเสียต่ำไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ OM3 MTP / MPO Loopback การทดสอบ 3D 100% ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: สายแพทช์น้ำ 12TP MTP / MPO

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 หน่วย / หน่วย
    ราคา: Negotialtion
    รายละเอียดการบรรจุ: 1pcs ใน 1packing
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS / OEM
    หมายเลขรุ่น:: 12core MTP / MPO กันน้ำสายแพ แกนเส้นใย:: 8 คอร์, 12 คอร์, 24 คอร์, 48 คอร์
    เชื่อมต่อ:: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO (Elite) แทรกการสูญเสีย:: ≤0.35dB (SM), ≤0.30 dB (MM)
    ผลตอบแทนการสูญเสีย:: ≥60dB (SM), ≥30 dB (MM) การทดสอบ 3D:: 100%
    ได้รับการรับรอง: ISO9001:2008

    รายละเอียดด่วน

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    ชื่อแบรนด์: DYS / OEM
    หมายเลขรุ่น: 12core MTP / MPO กันน้ำสายแพทช์
    แกนเส้นใย: 8 core, 12core, 24core, 48core
    ตัวเชื่อมต่อ: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO (Elite)
    การสูญเสียการแทรก: ≤0.35dB (SM), ≤0.30 dB (MM)
    การสูญเสียคืน: ≥60dB (SM), ≥30 dB (MM)
    แจ็คเก็ตสี: สีเหลืองสีน้ำสีม่วง Erika สีม่วง
    แจ็คเก็ต: Riser (OFNR), Plenum (OFNP), LSZH
    การทดสอบ 3D: 100%
    ความยาว: 1M, 3M, 5M หรือกำหนดเอง
    รับรอง: RoHS, ISO

     

    บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง
    รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์หรือข้อกำหนดของลูกค้า
    เวลาจัดส่ง หลังจากได้รับการชำระเงินสินค้าสามารถพร้อมใน 3 ~ 4 วัน


    ชุดสายริบบิ้น DYS / MPO / MTP และชุดสายเคเบิล mulitcore ช่วยอำนวยความสะดวกในการติดตั้งสายเคเบิลแกนหลักที่มีความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมเส้นใยสูงอื่น ๆ อย่างรวดเร็วช่วยลดเครือข่ายในช่วงเวลาหรือค่าใช้จ่าย

    MTP / MPO ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างแผ่นเทปแผงหรือพัดลมลึกหนาบางนั้นมีให้ในประเภท typs ไฟเบอร์ในรุ่นมาตรฐาน 8, 12, 24, หรือ 48 แกนโดยใช้โครงสร้าง microcables ขนาดกะทัดรัดและทนทาน สายเคเบิลขนาดกะทัดรัดปรับการใช้สายเคเบิลให้เหมาะสมและปรับปรุงการไหลเวียนของอากาศ

    สายเคเบิล MPO / MTP เหล่านี้สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงสุดมีการเสนอรุ่น Elite ที่มีการสูญเสียต่ำซึ่งมีการแทรก loww ต่ำสำหรับการเรียกร้องเครือข่ายความเร็วสูงที่งบประมาณด้านพลังงานมีความสำคัญ

    ข้อกำหนดคุณสมบัติของตัวเชื่อมต่อ

    แบบ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    ตัวเชื่อมต่อ Fiber Count 8, 12, 24 core
    ขัด PC, APC
    สีที่อยู่อาศัย

    มาตรฐาน (สีเขียว)
    ยอด (สีเหลือง)

    มาตรฐาน (สีเบจ)
    อีลิท (AUQA)

    มาตรฐานการสูญเสียการแทรก น้อยกว่า 0.7dB น้อยกว่า 0.5dB
    การสูญเสียการแทรกประเภทอีลิท น้อยกว่า 0.35dB น้อยกว่า 0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย PC> 50dB, APC> 60dB > 30dB
    ความทนทาน (500 matings) น้อยกว่า 0.2dB
    ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1300nm


    Fiber Perfomance ข้อมูลจำเพาะ

    ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    จำนวนเส้นใย 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 แกน
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm 5.5mm หรือกำหนดเอง
    แจ็คเก็ตสี Yeloow, ส้ม, Aqua, ม่วง
    วัสดุแจ็คเก็ต OFNR, OFNP, PVC, LSZH
    แรงดึง 500N
    อุณหภูมิในการทำงาน -20 ถึง 70 ℃
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ถึง 75 ℃


    ใบสมัคร
    เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล
    เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล
    พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์
    สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง

    คุณสมบัติและประโยชน์
    Ulitize ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP
    การปรับใช้อย่างรวดเร็ว
    โรงงานถูกยกเลิก
    ทดสอบ 100%
    สายเคเบิลความหนาแน่นสูง
    ปรับปรุงประสิทธิภาพ
    สอดคล้องกับคำสั่ง 200/95 / EC (RoHS)
    ขั้วต่อ MPO สอดคล้องกับ IEC-61754-7

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
    DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจว่าคุณภาพของผลิตภัณฑ์มีความเสถียร และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)