SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Patch Cord

Low Insertion Loss, High Return Loss Yellow DIN Model Connector Optical Fiber Patch Cord

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Low Insertion Loss, High Return Loss Yellow DIN Model Connector Optical Fiber Patch Cord

    ประเทศจีน Low Insertion Loss, High Return Loss Yellow DIN Model Connector Optical Fiber Patch Cord ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: DIN/UPC-DIN/UPC-SM-SX-Φ3-**Meter
    Rohs: Yes
    Cable Materials: PVC,LSZH,OFNP
    Model: DIN
    insert loss: ≤0.2dB
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูงสายเชื่อมต่อรุ่น Yellow DIN สายไฟเบอร์ออปติคัลไฟเบอร์

    รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

    ชื่อแบรนด์:   DYS

    หมายเลขรุ่น:   ขั้วต่อรุ่น DIN สีเหลือง

    โหมด:   DIN

    การขัด: PC / UPC

    การสูญเสียการแทรกซึม ≤0 dB

    ความสามารถในการแลกเปลี่ยน (dB) ≤0.2

    การใช้งาน:

    din-din PATCH CORD
    การทดลอง Bellcord GR-326
    ตอบสนองความต้องการของ EUROPE ROHS
    ค่าการสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

    รายละเอียด:

    โหมด

      Singlemode

    ชนิด

    DIN-DIN

    ขัด

    PC / UPC

    การสูญเสียการแทรก (dB)

    <0.2

    การสูญเสียกลับ (dB)

    > 50

    exchangeability (เดซิเบล)

    ≤0.2

    การทำซ้ำ (DB / 1000times)

    ≤0.2

    อุณหภูมิในการทำงาน ( ° C)

    -30 ~ +75

    อุณหภูมิในการเก็บรักษา ( ° C)

    -40 ~ +85

    สายเคเบิล OD (มม.)

    3.0

    วัสดุสายเคเบิ้ล

    OFNR, L S ZH & Polarization การรักษา ...

    สายไฟเบอร์ออปติก OPTIC ของ DYS FIBER OPTIC มีประสบการณ์มากมายในการผลิตชิ้นส่วนพาสซีฟไฟเบอร์ออปติกโดยเฉพาะอย่างยิ่งเราเป็นผู้ผลิตและจัดจำหน่ายสายแพทช์และสายพายสำหรับตุ๊กตาหมู , DIN, D4, MPO etc.Meet ยุโรป ROHS request.Good และต่ำแทรกค่าสูญเสียและการสูญเสียผลตอบแทนสูง valuecansatisfy ความต้องการของรวดเร็วในการเชื่อมต่อที่ยาวนานและมั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)