SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Splitter

Low Excess Loss FBT Optical Fiber Splitter Compact For CATV Systems

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Low Excess Loss FBT Optical Fiber Splitter Compact For CATV Systems

    ประเทศจีน Low Excess Loss FBT Optical Fiber Splitter Compact For CATV Systems ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: Stainless Steel

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10
    ราคา: US
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    หมายเลขรุ่น:: 1x2 FBT ความยาว: 1 เมตร, 1.5 เมตร, 2 เมตรหรือความยาวที่กำหนดเอง
    Ferrule โปแลนด์: APC, UPC, PC

    Low Loss ส่วนเกิน FBT Optical Fiber Splitter กระชับสำหรับระบบ CATV

    รายละเอียดโดยย่อ:

    หมายเลขรุ่น: 1 x 2 FBT

    ความยาว :: 1 เมตร, 1.5 เมตร, 2 เมตรหรือความยาวที่กำหนดเอง

    ความยาวคลื่นที่ใช้งาน: 1310 หรือ 1550 นาโน เมตร

    Ferrule โปแลนด์ ::   APC, UPC, PC

    คุณสมบัติ

    การสูญเสียส่วนเกินต่ำ

    อัตราส่วน Coupling ต่างๆ

    ขนาดกะทัดรัด

    การประยุกต์ใช้งาน

    โทรคมนาคมทางไกล

    ระบบ CATV และเซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติก

    เครือข่ายท้องถิ่น

    ข้อกำหนดด้านประสิทธิภาพ

    อัตราส่วนการเชื่อมต่อ (%)

    50/50

    Directivity (dB)

    > 55

    อุณหภูมิในการทำงาน (° C)

    -40 ~ +85

    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C)

    -40 ~ +85

    ประเภทไฟเบอร์

    Corning singlemode SMF-28 เส้นใย DS หรือ flexcore

    ไฟเบอร์ Pigtail ความยาว (ม.)

    1

    การกำหนดค่าพอร์ต

    1x2 หรือ 2x2

    ขนาด (มม.)

    แพ็กเกจ M, N, A, B, C

    คอนเนคเตอร์มาตรฐาน Singlemode

    เกรด

    เบี้ยประกันภัย

    เกรด

    อัตราส่วนการเชื่อมต่อ (%)

    50/50

    50/50

    ขาดทุนส่วนเกิน (โดยทั่วไป) (dB)

    0.1

    0.15

    การสูญเสียการแทรกซึมสูงสุด (dB)

    3.4

    3.5

    ความไว Polarization (dB)

    0.1

    0.15

    ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน (นาโนเมตร)

    850, 980, 1310, 1480, 1550, 1585 หรือความยาวคลื่นที่กำหนดเอง


    Singlemode Wideband Coupler

    เกรด

    เบี้ยประกันภัย

    เกรด

    อัตราส่วนการเชื่อมต่อ (%)

    50/50

    50/50

    ขาดทุนส่วนเกิน (โดยทั่วไป) (dB)

    0.1

    0.2

    การสูญเสียการแทรกซึมสูงสุด (dB)

    3.4

    3.5

    ความไว Polarization (dB)

    0.1

    0.15

    ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน (นาโนเมตร)

    1310 + 40, 1550 + 40, 1585 + 40 หรือความยาวคลื่นที่กำหนดเอง

    อัตราส่วนการควบรวมกิจการ / แผนภูมิการแปลงขาดทุนจากการแทรก

    อัตราส่วน Coupling

    การสูญเสียการแทรก

     

    เบี้ยประกันภัย

    เกรด

    40/60

    4.4 / 2.5

    4.6 / 2.8

    30/70

    5.6 / 1.8

    6.0 / 2.0

    20/80

    7.4 / 1.1

    7.7 / 1.3

    10/90

    10.8 / 0.6

    12.0 / 0.8

    5/95

    14.6 / 0.4

    15.7 / 0.55

    2/98

    19.0 / 0.2

    19.5 / 0.3

    1/99

    21.0 / 0.2

    21.5 / 0.3

    ข้อได้เปรียบและบริการพิเศษของเรา:

    1. ด้วยการผลิต R & D ของเราเองสายการผลิตที่สมบูรณ์มากขึ้นการผลิตขั้นสูงและอุปกรณ์ทดสอบพนักงานที่มีประสบการณ์เรามั่นใจว่าจะให้คุณพอใจคุณภาพและบริการด้วยราคาที่เหมาะสมและการจัดส่งตรงเวลา

     

    2. ประสบการณ์ใน OEM และ ODM นอกเหนือจากรายการมาตรฐานเราสามารถช่วยคุณในการออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ไม่เหมือนใครและนำไปผลิต เราใส่ใจเกี่ยวกับนวัตกรรมใหม่ ๆ และต้องการเปลี่ยนให้กับคุณและเติบโตขึ้นพร้อมกับคุณ

     

    3. ตอบคำถามพร้อมคำถามหรือซักถามภายใน 1 วันทำการ

     

    4. เป็นข้อมูลลับทางการค้าของคุณ

     

    5.One หรือหลายโซลูชั่นสำหรับทุกกรณี

     

    6. ใช้ ERP Systerm เพื่อให้มั่นใจว่าการเชื่อมโยงแต่ละรายการถูกต้อง


    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)