สายไฟเบอร์ออปติก Mpo Trunk ยาวเมตร OM4 50 / 125um พร้อมขนาดที่กำหนดเอง

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: MPO/MPT
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: IN 3 Days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS
การรับรอง:: ISO9001: 2008 เชื่อมต่อ:: MPO / LC / SC / FT

รายละเอียดสินค้า

สายเคเบิ้ลยาวใยแก้วนำแสง OM4 50 / 125um

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS
  • หมายเลขรุ่น: ไฟเบอร์ Patch Cord
  • ชื่อ: pigtail
  • การรับรอง: ISO9001: 2008
  • ประเภทไฟเบอร์: G652D
  • สี: ขาวหรือแบบกำหนดเอง
  • วัสดุ: LSZH, PVC
  • ตัวเชื่อมต่อ: MPO / LC / SC / FT

เราจัดหา MTP และ MPO สายเคเบิลใยแก้วนำแสง เหล่านี้มีอยู่ในเพศหญิงถึงเพศหญิงหรือเพศชายถึงชายและชายเพื่อกำหนดค่าเพศหญิง รุ่นชายมีหมุด MTP เหล่านี้สามารถทำกับ 12 MTP ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ 24 Fiber MTP connector, 48 Fiber MTP connector variations มีตัวเลือกและชุดค่าผสมเพิ่มเติมมากมาย สายไฟเบอร์ออปติกหลายตัวสามารถปรับแต่งได้

รายละเอียดโดยละเอียด:

หน้าสิ้นสุดของตัวเชื่อมต่อ: MTP end face geometry requirements: EN50377-15-1

คุณภาพการขัดสี :: คุณภาพผิวหน้าแบบขัด: IEC61300-3-35

สายแพทช์ MTP ของเราได้รับการออกแบบมาสำหรับโซลูชันของศูนย์ข้อมูลซึ่งสนับสนุน topologies เช่น 10
Gigabit Ethernet, Fibre Channel หรือ Infiniband - ตามที่ระบุในมาตรฐานศูนย์ข้อมูล EN50173-5 และ
ISO / IEC 24764

ข้อมูลจำเพาะ

ประสิทธิภาพของส่วนประกอบ MTP / MPO การสิ้นสุด:

ประเภท / การแสดง Singlemode (APC polish) มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)
มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด
การสูญเสียการแทรกสูงสุด 0.75dB 0.35dB 0.60dB 0.35dB
การสูญเสียผลตอบแทน 50dB N / A
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° C 40 ° C ถึง 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 850nm

ข้อได้เปรียบและบริการพิเศษของเรา:

1. ด้วยการผลิต R & D ของเราเองสายการผลิตที่สมบูรณ์มากขึ้นการผลิตขั้นสูงและอุปกรณ์ทดสอบพนักงานที่มีประสบการณ์เรามั่นใจว่าจะให้คุณพอใจคุณภาพและบริการด้วยราคาที่เหมาะสมและการจัดส่งตรงเวลา

2. ประสบการณ์ใน OEM & ODM นอกเหนือจากรายการมาตรฐานเราสามารถช่วยคุณในการออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ ๆ ที่ไม่เหมือนใครและนำไปผลิต เราใส่ใจในเรื่องของนวัตกรรมและต้องการเปลี่ยนแปลงสิ่งต่างๆให้กับคุณและเติบโตขึ้นพร้อมกับคุณ

3. ตอบคำถามหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ภายใน 3 ชั่วโมง

4. ใช้ ERP Systerm เพื่อให้มั่นใจว่าการเชื่อมโยงแต่ละรายการถูกต้อง

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้