SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Adapter

LC / UPC SM SX Ceramic Plastic Fiber Optic Adapter With Good temperature stabilization

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    LC / UPC SM SX Ceramic Plastic Fiber Optic Adapter With Good temperature stabilization

    ประเทศจีน LC / UPC SM SX Ceramic Plastic Fiber Optic Adapter With Good temperature stabilization ผู้ผลิต
    LC / UPC SM SX Ceramic Plastic Fiber Optic Adapter With Good temperature stabilization ผู้ผลิต LC / UPC SM SX Ceramic Plastic Fiber Optic Adapter With Good temperature stabilization ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: GuangDong ,China
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: LC/UPC

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10
    ราคา: 1US
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    หมายเลขรุ่น:: LC การสูญเสีย Inserion: <0.2dB
    ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม

    LC / UPC SM SX เซรามิคไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสงที่มีเสถียรภาพอุณหภูมิที่ดี

    รายละเอียดโดยย่อ:

    หมายเลขรุ่น: LC

    การสูญเสีย Inserion: <. 2dB

    ประเภทไฟเบอร์: SM

    อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ถึง +85 องศา

    สเปค

    ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ใยแก้ว DYS FIBER Optic ของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคชนิดต่าง ๆ ของอะแดปเตอร์รวมทั้ง FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC - SC, FC - ST, SC - ST, LC - FC, LC-SC etc.Integrative การก่อสร้างของการเชื่อมต่อการสูญเสียการแทรกที่ดีและต่ำและ returnloss สูงสามารถ satify ความต้องการของการเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วที่แน่นอน lastingand มั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

     

    ใบสมัคร

    ระบบ CATV

    โทรคมนาคม
    เครือข่ายออฟติคอล
    เครื่องมือทดสอบ / การวัด
    ไฟเบอร์เข้าบ้าน

    คุณสมบัติ:

    ความแม่นยำสูงขนาด;

    การทำซ้ำได้ดี
    การเปลี่ยนแปลงที่ดี
    เสถียรภาพอุณหภูมิที่ดี
    สวมใส่ได้สูง

    ข้อกำหนดไฟเบอร์ออปติคอลไฟเบอร์:

    พารามิเตอร์
    หน่วย
    LC, SC, เอฟซี, ยูไนเต็ด, เอสที, เอสซีเอส, เอฟซีเอฟซี, เอฟซีเอสซี, เอฟซีเอช, เอฟซีเอ็ม
    MTRJ
    E2000
    เอสเอ็ม
    เอ็มเอ็ม
    เอสเอ็ม
    เอ็มเอ็ม
    เอสเอ็ม
    พีซี
    UPC
    APC
    พีซี
    พีซี
    UPC
    พีซี
    พีซี
    APC
    การสูญเสียการแทรก (โดยทั่วไป)
    เดซิเบล
    ≤0.3
    ≤0.2
    ≤0.3
    ≤0.2
    ≤0.3
    ≤0.2
    ≤0.2
    ≤0.3
    ≤0.3
    การสูญเสียผลตอบแทน
    เดซิเบล
    ≥45
    ≥50
    ≥60
    ≥30
    ≥45
    ≥50
    ≥35
    ≥55
    ≥75
    exchangeability
    เดซิเบล
    ≤0.2
    ≤0.2
    ≤0.2
    การทำซ้ำ
    เดซิเบล
    ≤0.2
    ≤0.2
    ≤0.2
    ความทนทาน
    เวลา
    > 1000
    > 1000
    > 1000
    อุณหภูมิในการทำงาน
    ° C
    -40 ~ 75
    -40 ~ 75
    -40 ~ 75
    อุณหภูมิในการจัดเก็บ
    ° C
    -45 ~ 85
    -45 ~ 85
    -45 ~ 85

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)