SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Cable Assemblies

LC-LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบรวมสายไฟสายแพทช์ CPRI-FTTA

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    LC-LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบรวมสายไฟสายแพทช์ CPRI-FTTA

    ประเทศจีน LC-LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบรวมสายไฟสายแพทช์ CPRI-FTTA ผู้ผลิต
    LC-LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบรวมสายไฟสายแพทช์ CPRI-FTTA ผู้ผลิต LC-LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบรวมสายไฟสายแพทช์ CPRI-FTTA ผู้ผลิต LC-LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบรวมสายไฟสายแพทช์ CPRI-FTTA ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: LC-LC SM duplex

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10
    ราคา: USD15-40/PC
    Packaging Details: 44*44*50cm
    Delivery Time: 5-7days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    เชื่อมต่อ: LC PC SM ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม
    เส้นผ่าศูนย์กลาง: 4.8 / 7.0mm เสื้อสาย: LSZH, PE, PU, ​​หุ้มเกราะหรือไม่หุ้มเกราะ
    สีของสายเคเบิล: สีดำ การสูญเสียการแทรก: <= 0.3dB
    การสูญเสียคืน: > = 50dB ระดับกันน้ำ: IP67

    LC-LC Duplex CPRI-FTTA สายแพทช์สายไฟกลางแจ้ง

    ITEM

    ลักษณะ

    q'ty

    1

    สายไฟเบอร์ในอาคาร / กลางแจ้ง 2 เส้น

    1 เครื่องคอมพิวเตอร์

    2

    Break Out Kits

    2 PCS

    3

    ท่อหุ้มเกราะ 3.0 มม

    4 PCS

    4

    LC Boot

    4 PCS

    5

    LC Duplex Clips

    2 PCS

    6

    LC / UPC SM duplex ขั้วต่อสีน้ำเงิน

    2 PCS

    โครงสร้างสายเคเบิลสำหรับตัวเลือก:

    Type1: LSZH + Kevlar + ที่เก็บข้อมูลแน่นหนา 2x (4.8mm / 7.0mm);

    Type2: LSZH + Armored + Kevlar + สายเคเบิลขนาด 2.0 นิ้ว 2.0mm (7.0mm);

    Type3: PE + หุ้มเกราะ + เคฟล่าร์ + สายเคเบิลขนาด 2.0 นิ้ว 2.0mm (7.0mm);

    Type4: LSZH + หุ้มเกราะ + Kevlar + สายเคเบิลขนาด 2x 0.9 มม. (4.8mm หรือ 7.0mm);

    Type5: PE + หุ้มเกราะ + เคฟล่าร์ + สายเคเบิลขนาด 2x 0.9 มม. (4.8mm หรือ 7.0mm);

    Type6: LSZH + เคฟล่าร์ + 2 × 2.0 มม. เคเบิ้ล + 2 × 2.0mmTube (7.0mm);

    Type5: PE + หุ้มเกราะ + เคฟล่าร์ + สายเคเบิลขนาด 2.0 นิ้ว 2.0mm (7.0mm);

    การประยุกต์ใช้:

    1 FTTA, สถานีฐาน WiMax, แอ็พพลิเคชั่น CATV outdoor;

    2> เส้นผ่าศูนย์กลางที่เลือกได้: 4.8mm, 7.0mm หรือ Customized;

    3> Jacket Optiional: LSZH, PE, PU., หุ้มเกราะหรือหุ้มเกราะ;

    การป้องกันน้ำ IP67

    ประสิทธิภาพการประกอบ:

    ชิ้น

    ข้อมูล

    การสูญเสียการแทรก

    ≤0.3dB

    การสูญเสียผลตอบแทน

    เอสเอ็ม / UPC≥50dBเอสเอ็ม / APC≥60dB, MM≥35dB

    ชีวิตเครื่องกล

    500cycles

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -40 ° C ~ + 70 ° C

    อุณหภูมิในการจัดเก็บ

    -40 ° C ~ + 70 ° C

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -10 ° C ~ + 50 ° C

    ระดับการป้องกัน

    IP67

    ข้อมูลแรงดึง

    ความตึงเครียดระหว่างจุดเชื่อมต่อกับสายไฟเบอร์≥ 100N

    การรับรอง

    พบกับ RoHS

    สายเคเบิล:

    ชิ้น

    ข้อมูล

    ไฟเบอร์

    OS2, OM1, OM2, OM3, OM4

    สมาชิกความตึงเครียด

    Aramid Kevlar, หลอดหุ้มเกราะ

    แม็กซ์ การผ่อนผัน

    SM: ≤0.34dB / กม. ​​ที่ 1310nm, ≤0.20dB / กม. ​​ที่ 1550 นาโนเมตร

    MM: ≤0.60dB / กม. ​​ที่ 1300nm, ≤ 2. 2dB / km ที่ 850nm

    ความต้านทานแรงดึง (ระยะสั้น)

    500N (ไม่แตกหัก)

    ความต้านทานการสึกหรอ (ระยะสั้น / ระยะยาว)

    1000N / 100mm

    การหน่วงเวลา

    IEC 60332-3

    อุณหภูมิ

    -40 ~ + 70 ° C

    Uvioresistant

    PASS

    การรับรอง

    พบกับ RoHS และ UL

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Kathy Zhao

    โทร: +8613510863902

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)