LC-LC สายไฟเบอร์ออปติกแบบรวมสายไฟสายแพทช์ CPRI-FTTA

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC-LC SM duplex
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
Packaging Details: 44*44*50cm
Delivery Time: 5-7days
Payment Terms: Western Union, L/C, T/T
Supply Ability: 15000PCS connectors/day

ข้อมูลรายละเอียด

เชื่อมต่อ: LC PC SM Fiber type: SM
เส้นผ่าศูนย์กลาง: 4.8 / 7.0mm เสื้อสาย: LSZH, PE, PU, ​​หุ้มเกราะหรือไม่หุ้มเกราะ
สีของสายเคเบิล: สีดำ การสูญเสียการแทรก: &lt;= 0.3dB</span>
return loss: >=50dB ระดับกันน้ำ: IP67

รายละเอียดสินค้า

LC-LC เพล็กซ์ CPRI-FTTA ประกอบสายเคเบิลกลางแจ้งสายแพทช์

พารามิเตอร์

สิ่งของ

ลักษณะ

q'ty

1

2 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม / กลางแจ้ง

1 พีซี

2

ชุดแหกคุก

2 ชิ้น

3

ท่อหุ้ม 3.0mm

4 ชิ้น

4

LC Boot

4 ชิ้น

5

LC คลิปสองด้าน

2 ชิ้น

6

ขั้วต่อเพล็กซ์ LC / UPC SM สีน้ำเงิน

2 ชิ้น

โครงสร้างสายเคเบิลสำหรับตัวเลือก:

Type1: LSZH + Kevlar + 2 × Tight Buffer (4.8mm / 7.0mm);

Type2: LSZH + เกราะ + เคฟล่าร์ + 2 × 2.0 มม. เคเบิ้ล (7.0 มม.);

Type3: PE + เกราะ + เคฟล่าร์ + 2 × 2.0 มม. เคเบิ้ล (7.0 มม.);

Type4: LSZH + เกราะ + เคฟล่าร์ + 2 × 0.9 มม. เคเบิ้ล (4.8 มม. หรือ 7.0 มม.);

Type5: PE + เกราะ + เคฟล่าร์ + 2 × 0.9 มม. เคเบิ้ล (4.8 มม. หรือ 7.0 มม.);

Type6: LSZH + เคฟล่าร์ + 2 × 2.0 มม. เคเบิล + 2 × 2.0 mmTube (7.0 มม.);

Type5: PE + เกราะ + เคฟล่าร์ + 2 × 2.0 มม. เคเบิ้ล (7.0 มม.);

การประยุกต์ใช้:

1> FTTA สถานีฐาน WiMax CATV แอปพลิเคชันกลางแจ้ง

2> เส้นผ่าศูนย์กลางตัวเลือก: 4.8mm, 7.0mm หรือกำหนดเอง;

3> แจ็คเก็ต Optiional: LSZH, PE, PU, ​​หุ้มเกราะหรือไม่หุ้มเกราะ;

4> IP67 การป้องกันน้ำ

ประสิทธิภาพการประกอบ:

สิ่งของ

ข้อมูล

การสูญเสียการแทรก

≤0.3dB

ผลตอบแทนการสูญเสีย

เอสเอ็ม / UPC≥50dBเอสเอ็ม / APC≥60dB, MM≥35dB

ชีวิตเครื่องกล

500cycles

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิการเก็บรักษา

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิในการทำงาน

-10 ° C ~ + 50 ° C

ระดับการป้องกัน

IP67

ข้อมูลแรงดึง

แรงดึงระหว่างทางแยกและสายไฟเบอร์≥100N

การรับรอง

พบกับ RoHS

สายเคเบิลสเปค:

สิ่งของ

ข้อมูล

ไฟเบอร์

OS2, OM1, OM2, OM3, OM4

สมาชิกตึงเครียด

Aramid Kevlar, Tube หุ้มเกราะ

แม็กซ์ การผ่อนผัน

SM: ≤0.34dB / km ที่ 1310nm, ≤0.20dB / km ที่ 1550nm

MM: ≤0.60dB / km ที่ 1300nm, ≤2.3dB / km ที่ 850nm

ความต้านทานแรงดึง (ระยะสั้น)

500N (ไม่แตก)

บดขยี้ต้านทาน (ระยะสั้น / ระยะยาว)

1000N / 100mm

ชะลอการหน่วง

IEC 60332-3

อุณหภูมิ

-40 ~ + 70 ° C

Uvioresistant

PASS

การรับรอง

พบกับ RoHS & UL