SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Cable Assemblies

LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord

ประเทศจีน LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord ผู้ผลิต
LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord ผู้ผลิต LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord ผู้ผลิต LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC-LC SM duplex

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 10
ราคา: USD15-40/PC
Packaging Details: 44*44*50cm
Delivery Time: 5-7days
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ตัวเชื่อมต่อ: LC PC SM ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม
เส้นผ่าศูนย์กลาง: 4.8 / 7.0mm แจ็คเก็ตสายเคเบิล: LSZH, PE, PU, ​​หุ้มเกราะหรือหุ้มเกราะ
สีของสายเคเบิล: สีดำ การสูญเสียการแทรก: <= 0.3dB
การสูญเสียผลตอบแทน: > = 50dB ระดับกันน้ำ: IP67

LC-LC Duplex CPRI-FTTA สายแพทช์สายไฟกลางแจ้ง

ITEM

ลักษณะ

q'ty

1

สายไฟเบอร์ในอาคาร / กลางแจ้ง 2 เส้น

1 เครื่องคอมพิวเตอร์

2

Break Out Kits

2 PCS

3

ท่อหุ้มเกราะ 3.0 มม

4 PCS

4

LC Boot

4 PCS

5

LC Duplex Clips

2 PCS

6

LC / UPC SM duplex ขั้วต่อสีน้ำเงิน

2 PCS

โครงสร้างสายเคเบิลสำหรับตัวเลือก:

Type1: LSZH + Kevlar + ที่เก็บข้อมูลแน่นหนา 2x (4.8mm / 7.0mm);

Type2: LSZH + Armored + Kevlar + สายเคเบิลขนาด 2.0 นิ้ว 2.0mm (7.0mm);

Type3: PE + หุ้มเกราะ + เคฟล่าร์ + สายเคเบิลขนาด 2.0 นิ้ว 2.0mm (7.0mm);

Type4: LSZH + หุ้มเกราะ + Kevlar + สายเคเบิลขนาด 2x 0.9 มม. (4.8mm หรือ 7.0mm);

Type5: PE + หุ้มเกราะ + เคฟล่าร์ + สายเคเบิลขนาด 2x 0.9 มม. (4.8mm หรือ 7.0mm);

Type6: LSZH + เคฟล่าร์ + 2 × 2.0 มม. เคเบิ้ล + 2 × 2.0mmTube (7.0mm);

Type5: PE + หุ้มเกราะ + เคฟล่าร์ + สายเคเบิลขนาด 2.0 นิ้ว 2.0mm (7.0mm);

การประยุกต์ใช้:

1 FTTA, สถานีฐาน WiMax, แอ็พพลิเคชั่น CATV outdoor;

2> เส้นผ่าศูนย์กลางที่เลือกได้: 4.8mm, 7.0mm หรือ Customized;

3> Jacket Optiional: LSZH, PE, PU., หุ้มเกราะหรือหุ้มเกราะ;

การป้องกันน้ำ IP67

ประสิทธิภาพการประกอบ:

ชิ้น

ข้อมูล

การสูญเสียการแทรก

≤0.3dB

การสูญเสียผลตอบแทน

เอสเอ็ม / UPC≥50dBเอสเอ็ม / APC≥60dB, MM≥35dB

ชีวิตเครื่องกล

500cycles

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิในการทำงาน

-10 ° C ~ + 50 ° C

ระดับการป้องกัน

IP67

ข้อมูลแรงดึง

ความตึงเครียดระหว่างจุดเชื่อมต่อกับสายไฟเบอร์≥ 100N

การรับรอง

พบกับ RoHS

สายเคเบิล:

ชิ้น

ข้อมูล

ไฟเบอร์

OS2, OM1, OM2, OM3, OM4

สมาชิกความตึงเครียด

Aramid Kevlar, หลอดหุ้มเกราะ

แม็กซ์ การผ่อนผัน

SM: ≤0.34dB / กม. ​​ที่ 1310nm, ≤0.20dB / กม. ​​ที่ 1550 นาโนเมตร

MM: ≤0.60dB / กม. ​​ที่ 1300nm, ≤ 2. 2dB / km ที่ 850nm

ความต้านทานแรงดึง (ระยะสั้น)

500N (ไม่แตกหัก)

ความต้านทานการสึกหรอ (ระยะสั้น / ระยะยาว)

1000N / 100mm

การหน่วงเวลา

IEC 60332-3

อุณหภูมิ

-40 ~ + 70 ° C

Uvioresistant

PASS

การรับรอง

พบกับ RoHS และ UL

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Kathy Zhao

โทร: +8613510863902

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)