ISO9001 8 Core MPO / MTP OM4 สายแพทช์ใยแก้วนำแสงปรับแต่งความยาวสายไฟ

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 8Core LC Fiber Optic MPO
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: IN 3 Days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

รายละเอียดสินค้า

ISO9001 8 Core MPO / MTP สายเคเบิลใยแก้วนำแสง OM4 ปรับแต่ง

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS
  • หมายเลขรุ่น: MPO
  • จำนวนตัวนำสื่อไฟฟ้า: ≥ 10
  • เสื้อแจ็คเก็ตกลางแจ้ง :: LSZH OFNP OFNR
  • Fiber Count :: 8/12/24/36/48/72/96/144
  • การติดฉลาก :: Standard หรือ Customize
  • ความยาวของการฝ่าวงล้อม First & Second (inches) :: 12-99 (36 "เป็นแบบฉบับ)
  • การสิ้นสุด: FIRST END (MPO / MTP) SECOND END (MPO / MTP / FC / SC / LC / ST .. )
  • ความยาวสาย :: 1-999
  • ประเภทไฟเบอร์ :: OS2 / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

รายละเอียด:

หน้าวางปลายตัวเชื่อมต่อ: ข้อกำหนดรูปทรงเรขาคณิตหน้า MPO: EN50377-15-1

คุณภาพการ ขัดสี :: คุณภาพผิวด้านปลาย: IEC61300-3-35

สายแพทช์ MPO ของเราได้รับการออกแบบมาสำหรับโซลูชันของศูนย์ข้อมูลซึ่งสนับสนุน topologies เช่น 10
Gigabit Ethernet, Fibre Channel หรือ Infiniband - ตามที่ระบุในมาตรฐานศูนย์ข้อมูล EN50173-5 และ
ISO / IEC 24764

ประสิทธิภาพของส่วนประกอบ MTP / MPO การสิ้นสุด:

ประเภท / การแสดง Singlemode (APC polish) มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)
มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด
การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
การสูญเสียผลตอบแทน ≥ 50dB N / A
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° C 40 ° C ถึง 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 850nm

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้