SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Connector Cleaner

High Stability Optical Fiber Connector , Stainless Steel Laser Diode Fiber Optic Visual Fault Detector

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    High Stability Optical Fiber Connector , Stainless Steel Laser Diode Fiber Optic Visual Fault Detector

    ประเทศจีน High Stability Optical Fiber Connector , Stainless Steel Laser Diode Fiber Optic Visual Fault Detector ผู้ผลิต
    High Stability Optical Fiber Connector , Stainless Steel Laser Diode Fiber Optic Visual Fault Detector ผู้ผลิต High Stability Optical Fiber Connector , Stainless Steel Laser Diode Fiber Optic Visual Fault Detector ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen(China)
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: DYS650-2

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์แบบความเสถียรสูง, ไดโอดเลเซอร์สเตนเลสสตีล

    รายละเอียดโดยละเอียด:

    หมายเลขรุ่น:   DYS650-2

    วัสดุ:   สแตนเลส

    ข้อมูลจำเพาะ

    ชนิด

    DYS650-001

    DYS650-002

    ความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร)

    650 + 10 นาโนเมตร

    แหล่งกำเนิดแสง

    เลเซอร์ไดโอด

    ความเข้ากันได้ของไฟเบอร์

    Singlemode หรือ MultiMode

    ระยะการตรวจจับ (กม.)

    1.3.5.10.20 หรือกำหนดเอง

    อำนาจ

    แบตเตอรี่ 1.5V สองก้อน

    เวลาทำงานต่อเนื่องของพลังงาน (ชั่วโมง)

    ≥20

    อุณหภูมิในการทำงาน (° C)

    10 ~ + 60

    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C)

    -40 ~ + 85

    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C)

    -40 ~ + 85

    วัสดุของเปลือกหอย

    ลูกบาศ์กอัลลอย

    สแตนเลส

    น้ำหนัก (กิโลกรัม)

    0.16

    0.19`

    ขนาด (มม)

    Φ24×ที่ 170

    การประยุกต์ใช้งาน

    ใช้สำหรับระบุจุดหักในเส้นใย

    ·ทดสอบแล็บของเส้นใยแสง

    ·การวัดเส้นใยแก้วอื่น ๆ

    คุณสมบัติ

    พร้อมกับไดโอด laeer ที่มองเห็นได้ 650nm

    ·โหมดการทำงานที่แสดงโดยไฟ LED แสดงสถานะ

    ออกแบบปากกาขนาดพ็อกเก็ต

    ·ความเสถียรและความน่าเชื่อถือสูง

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)