SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Terminal Box

FTTH กลางแจ้ง 16 ใยแก้วนำแสงกล่องขั้ว 16 พอร์ตขั้วโลกเมาท์ติดผนัง

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    FTTH กลางแจ้ง 16 ใยแก้วนำแสงกล่องขั้ว 16 พอร์ตขั้วโลกเมาท์ติดผนัง

    ประเทศจีน FTTH กลางแจ้ง 16 ใยแก้วนำแสงกล่องขั้ว 16 พอร์ตขั้วโลกเมาท์ติดผนัง ผู้ผลิต
    FTTH กลางแจ้ง 16 ใยแก้วนำแสงกล่องขั้ว 16 พอร์ตขั้วโลกเมาท์ติดผนัง ผู้ผลิต FTTH กลางแจ้ง 16 ใยแก้วนำแสงกล่องขั้ว 16 พอร์ตขั้วโลกเมาท์ติดผนัง ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: FTTH-024

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    หมายเลขรุ่น:: FTTH-024 สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน
    ยี่ห้อ:: พอร์ตเคเบิล:: 12
    อะแดปเตอร์ประเภท:: LC duplex, SC Simplex ขนาด:: 320 (H) * 240 (W) * 100 (D) มม
    สี:: สีขาวหรือสีดำ การบรรจุ:: กระเป๋าส่วนบุคคล

    รายละเอียดด่วน

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)

    ชื่อแบรนด์: DYS / OEM

    หมายเลขรุ่น: FTTH-024

    เคเบิ้ลพอร์ต: 12

    ประเภทอะแดปเตอร์: LC duplex, SC Simplex

    ขนาด: 320 (H) * 240 (W) * 100 (D) มม

    สี ขาวหรือสีดำ

    บรรจุ: กระเป๋าแต่ละใบ

    เกรดการป้องกัน: IP55

    . การใช้อุณหภูมิ: - 40 ~ + 60 ℃

    บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง
    รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ ถุงบรรจุภัณฑ์
    เวลาจัดส่ง 3 วัน

    ใบสมัคร

    ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายการเข้าถึง FTTH
    เครือข่ายโทรคมนาคม
    เครือข่าย CATV
    เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล
    เครือข่ายท้องถิ่น

    คุณสมบัติ
    1. การออกแบบภายในที่มีโครงสร้างชั้นเดียวแบ่งออกเป็นพื้นที่สายการกระจายแสง, การแนะนำสายกลางแจ้ง, การ เชื่อม คงที่ และผีเสื้อสายการจัดเก็บขดลวดพื้นที่จัดเก็บสายไฟใยแก้วนำแสงเส้นที่ชัดเจน, การรบกวนซึ่งกันและกันง่ายต่อการดำเนินงานและการ บำรุงรักษา
    2. ร่างกายกล่องพร้อมกับ 2 เข้าไปในงานสามารถนำสายเคเบิลกลางแจ้ง 2 รากและ 12,16 หรือ 24 สายแสงผีเสื้อ พบสายเคเบิลกลางแจ้งโดยตรงหรือความแตกต่างและสายผีเสื้อเข้ากับการเชื่อมต่อปลาย
    3. ดิสก์ไฟเบอร์แบบหลอมในรูปแบบของฟลิปข้อมูลจำเพาะ 12,16 คอร์ที่กำหนดหรือความจุ 24 คอร์การขยายเนื้อหาและ ที่อยู่อาศัย
    4. การติดตั้งหน้าแปลนสามารถตอบสนอง 12,16 หรือ 24 หลัก
    5. โครงสร้างช่องเสียบการ์ดผีเสื้อใช้ในหน่วยสายเคเบิลคงที่สามารถแก้ไขได้อย่างเป็นระเบียบและผ้าผีเสื้อสายแสง
    6. ปลอกสามารถเก็บไว้ประมาณ 1 เมตรสายผีเสื้อผ่านห่วงในท่อและผ้าอย่างเป็นระเบียบและสามารถ มั่นใจรัศมีรัศมี 30 มม.

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจว่าคุณภาพของผลิตภัณฑ์มีความเสถียร และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ส่งออกไปยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)