สายไฟเบอร์ออปติก OM2 Fanout MPO / MTP ถึง ST 4 Mulitmode รุ่น APC / PC

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น (จีน)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: MPO / MTP-ST
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: 1-10usd/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องส่วนบุคคลหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T หรือ L / C, wester N Union หรือ Paypal
สามารถในการผลิต: 500000 ชิ้น / เดือน

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
หมายเลขรุ่น: MPO MTP ถึง ST จำนวนเส้นใย: 4
การสูญเสียการแทรก: น้อยกว่า 0.3dB ความยาว: 1 เมตรหรือกำหนดเอง
ผ่านการทดสอบรูปทรงเรขาคณิตหรือตอนนี้: ผ่าน 100% แบบ: Mulitmode
ขัด: APC หรือ PC

รายละเอียดสินค้า

สายไฟเบอร์ออปติกคุณภาพสูงที่ได้รับการรับรอง Plenum 1 เมตร (3.3 ฟุต) นี้คือ 40/100 กิกะบิตที่รับการจัดอันดับ MTP / LC (MPO), 12 Strand สายเคเบิลที่มีแจ็คเก็ตสีเหลือง สายเคเบิล Plenum หุ้มด้วยแจ็คเก็ตพลาสติกทนไฟทั้งโพลีไวนิลคลอไรด์ (PVC) ที่มีควันต่ำ (PVC) หรือฟลูออไรด์เอทิลีนโพลีเมอร์ (FEP) รหัสอาคารในพื้นที่อาจต้องใช้สายเคเบิลทั้งหมดที่วิ่งอยู่ภายในผนังหรือเพดาน สายเคเบิลโหมด Single สามารถมาพร้อมกับตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกหลากหลายชนิด สายไฟเบอร์ออปติก 40/100 gigabit Singlemode นี้นำเสนอขั้วต่อ MTP / APC ที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ LC / UPC แบบดูเพล็กซ์ 4 จุดที่ปลายอีกด้านหนึ่ง มันมีแกน 9/125 ไมครอน

ใบสมัคร

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์

สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง

เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล

คุณสมบัติและประโยชน์

Ulitize ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP

การปรับใช้อย่างรวดเร็ว

สอดคล้องกับคำสั่ง 200/95 / EC (RoHS)

ขั้วต่อ MPO สอดคล้องกับ IEC-61754-7

โรงงานถูกยกเลิก

ทดสอบ 100%

สายเคเบิลความหนาแน่นสูง

ปรับปรุงประสิทธิภาพ

ข้อกำหนดคุณสมบัติของตัวเชื่อมต่อ

แบบ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
ตัวเชื่อมต่อ Fiber Count 8, 12, 24 core
ขัด PC, APC
สีที่อยู่อาศัย

มาตรฐาน (สีเขียว)

ยอด (สีเหลือง)

มาตรฐาน (สีเบจ)

อีลิท (AUQA)

มาตรฐานการสูญเสียการแทรก น้อยกว่า 0.7dB น้อยกว่า 0.5dB
การสูญเสียการแทรกประเภทอีลิท น้อยกว่า 0.35dB น้อยกว่า 0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย PC> 50dB, APC> 60dB > 30dB
ความทนทาน (500 matings) น้อยกว่า 0.2dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1300nm

Fiber Perfomance ข้อมูลจำเพาะ

ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
จำนวนเส้นใย 8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 แกน
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm 5.5mm หรือกำหนดเอง
แจ็คเก็ตสี Yeloow, ส้ม, Aqua, ม่วง
วัสดุแจ็คเก็ต OFNR, OFNP, PVC, LSZH
แรงดึง 500N
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ถึง 70 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ถึง 75 ℃